Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ maxnet 3 เมก บ้าง คร้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้ maxnet 3 เมก บ้าง คร้าบ

ตอนนี้ใครใช้เน็ต 3 เมก ของ maxnet แล้วบ้างคับ
    ที่อัพจาก 2 เมก อ่ะ คับ
    ผมลองถามเพื่อนที่ใช้ดูยังไม่มีใคร ได้ 3 เมก เลย ทั้งๆที่ อยู่ใกล้ กันแท้ๆ คับ
    สงสัย

ผม รออยุ่

ยัง2M อยุ่ครับ ลพบุรี

Comment

พรุ่งนี้ช่างจะมาเดินสาย ผมสมัคร 3m กะเอา 4m ต้องรอว่าติดใหม่จะอัพให้เลยป้าว
      อ๋อ สุทธิสาร มีใครอัพบ้างแล้วไม่เอ๋ยแถวบ้านเจอ Wireless เป็น maxnet แต่ไม่รู้บ้านหลังไหน T_T จะถามซะหน่อย

Comment

แถวบ้านผม มี wireless เพียบเลย
        แต่ดึงมาใช้ไม่เปง T T

Comment

ภูเก็ต ในเมือง 3 m เรียบร้อยจ้า

Comment

พิโลก อับให้ละจ้า จากโหลดบิต410-420 เป้น550-560

Comment

ได้แล้วเหมือนกันครับ จาก 2 เป็น 3 โหลดเร็วทันใจ แต่อัพนี่สิ ไม่ขึ้นสักที

Comment

อัพแล้ว

จาก 2 เป็น 3 เรียบร้อยว้นนี้เองครับ
                Attached Files

Comment

3 mbps มันคือ 3076 kbps ใช่ไหมครับ ถ้าใช่แสดงว่าท่านข้างบนวิ่งไม่เต็ม

มันต้องวิ่งเท่าไรครับ 3mbps ปกติอ่ะ แต่ผม2mbps วิ่ง 1800เอง

ใครรู้ตอบทีครับ

Comment

Originally posted by converseboy View Post
                    3 mbps มันคือ 3076 kbps ใช่ไหมครับ ถ้าใช่แสดงว่าท่านข้างบนวิ่งไม่เต็ม

มันต้องวิ่งเท่าไรครับ 3mbps ปกติอ่ะ แต่ผม2mbps วิ่ง 1800เอง

ใครรู้ตอบทีครับ
                    5 5 5 ใครรู้ตอบทีดิ ไม่รู้มาสอนจระเข้ว่ายน้ำป้าว มุขฮาดี
                    3m ผมแมร่งโหลดบิท 310-320 เอง เศร้า

Comment

ได้แล้วเหมือนกัน 2 เป็น 3 แรงๆ ใช้ได้

Comment

ผมอยู่นวมินทร์ 111 ได้อัพจาก2เมกเป็น3เมกแล้วครับ เพิ่งรู้มะกี้เอง ลองกดปล่อยสปีดโหลดบิทมันขึ้นมา300กว่า kb/s อึ้งเหมือนกันทำไมอัพให้เร็วเร็วจัง เอิ๊กๆ

Comment

เพชรบุรี ได้ตั้งแต่วันที่ หลังเที่ยงคืน เริ่มวันที่ 5 มีนาปั๊บ อัพเลย

Comment

น่าอิจฉากันจริง

Comment

โคราชใครได้แล้วรีบบอกด่วนนะครับ

Comment

Working...
                              X