Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำเมนบอร์ดที่คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำเมนบอร์ดที่คับ

ผมอยากได้บอร์ดที่เปง 939 รองรับRAM DDR400 รองรับการต่อการ์ดแบบ 2 ตัวได้คับ

ประมาณว่าผมจะต่อ X 1650 PRO DDR3 2ตัวเลยอ่าคับ แล้วก้อoverclock ได้สูงๆๆ

พวกพี่ๆๆแนะนำเมนบอร์ดที่นะคับ

เอารุ่นแบบว่ายังพอหาได้ในท้องตลาดนะคับ เอาราคาไม่แพงด้วยนะคับ ขอบคุนคับ

DFI LanParty Ultra-D ม้อดเอาครับ

Comment

Asus A8R MVP ไม่รู้ตอนนี้ยังมีอยู่มั้น ต่อCrossfireได้ (8+8) ราคาน่าจะ2พันกว่าบาท
      ลองเดินหาที่1000ทิพดูครับ เดินทั่วๆหน่อย น่าจะมีครับ

Comment

A8N5X `ก็เหลือๆแล้ว
        แต่ถ้ามีแรม เทพในมือค่อยไปหา LANPRATY มาใชิ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          A8N5X `ก็เหลือๆแล้ว
          แต่ถ้ามีแรม เทพในมือค่อยไปหา LANPRATY มาใชิ
          เค้าจะเอามาต่อcrossfireอะครับ ตอนนี้หายากเต็มที ^^

Comment

Working...
          X