Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมถึงเรียกเคสในตำนาน ใครรู้ตอบทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมถึงเรียกเคสในตำนาน ใครรู้ตอบทีครับ

เคสโนบิ ทำไมถึงเรียกเคสในตำนาน สงสัยครับ ตำนานอะไรหรือ
    ใครรู้ช่วยขยายหน่อยน่ะครับ

เออเนอะ มาไม่ทันช่วงที่มีตำนาน แต่แววๆว่าคนขายเคสตัวนี้ทำให้งานเข้า ใครรู้ช่วยบอกที

Comment

ตำนานไม่ใช่ตัวเคสครับ แต่เป็น nobi ครับ
      ทำเรื่องไว้ตามท่านด้านบนบอก รายละเอียดไปดูในห้องซื้อขายแล้วลอง search ดูนะครับ

Comment

อยากรู้กัน

Comment

อ่อครับ พอเข้าใจแล้ว นึกว่าเกี่ยวกับตัวเคส
          ขอบคุณทั้งสองท่านมากครับ

Comment

Working...
          X