Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครมPower(U38)ต้องเอาสายไปด้วยมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครมPower(U38)ต้องเอาสายไปด้วยมั้ย

รบกวนหน่อยนะคับ พอดีPowerเกิดนิ่งสนิท จะเอาไปเครมประกัน(ของHWH)ต้องเอาพวกสายต่างๆไปด้วยมั้ยหรือว่าเอาไปแต่ตัวPowerก็ได้ รบกวนผู้รู้ช่วยตอบที

เอาไปให้หมดเลย
    รุ่นนี้กำลังอินเทรน (เเต๊บ) กัน

Comment

เพื่อเป็นการไม่เสียเที่ยวควรนำไปด้วย อิอิอิ

Comment

ไม่ต้องครับ

ผมเคยลองเเล้ว

Comment

เอาไปดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
            เอาไปให้หมดเลย
            รุ่นนี้กำลังอินเทรน (เเต๊บ) กัน
            ของมันแรง อิอิ

Originally posted by ballvbol99 View Post
            เพื่อเป็นการไม่เสียเที่ยวควรนำไปด้วย อิอิอิ
            กลัวเสียเที่ยวจัง อิอิ

Originally posted by tom23 View Post
            ไม่ต้องครับ

ผมเคยลองเเล้ว
            แล่มๆเลย

Originally posted by Dej_SAVAGE View Post
            เอาไปดีกว่าครับ
            อิอิ

Comment

....

Comment

เห็นมีบางท่าน ไม่ได้เอาไปเครม เครมได้ยี่ห้อใหม่มา เอาสายมาประมูลก็มี คริๆ

Comment

Working...
                X