Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ!! harddisk ลด เข้ามาอ่านก่อนคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ!! harddisk ลด เข้ามาอ่านก่อนคับ

คือผมโหลดไฟล์หนังมา 7 G แล้วเซฟ ผิดที่ ปรากฏพอกด ลบงานและไฟล์ที่ดาวน์มาแล้ว(ใช้ Bitcomet)
    ปรากฏว่า Harddisk ไม่ยอมเพิ่ม และ Search หาไม่เจอด้วย all file ก็ไม่เจอ ซวยแล้วไง จะเต็มแล้วด้วย ฮาร์ดดิสผม
    ปรากฏว่า มันมาอยู่ใน mydoc แต่ปัญหาคือ มันหาไฟล์ไม่เจอและ ลบไม่ได้ ซวยเลยงี้ harddisk เต็ม โหลดไรไม่ได้แล้ว
    มีภาพ ใครทราบช่วยหน่อยนะครับ

http://upic.me/show.php?id=6a563f390...a3e6fdb4d81eb8
    Last edited by peeman; 4 Mar 2009, 20:50:58.

ลองโหลดใหม่ แล้วเลือกที่อยู่ของไฟล์เป็นที่ๆคุณบอกว่าลงผิดที่ดูครับ แล้วหยุด seed งาน จากนั้นลองลบ torrent + งานพร้อมกันดูครับ

ถ้าไม่ได้เรื่องก็ถือว่าผมช่วยดันกระทู้ละกัน U_U

Comment

ลองเคลียถังขยะดูยังคับเพราะตอนใช้บิทดาวตกลบไฟล์พร้อมงานมันจะไปกอง
      ในถังขยะถ้าไม่เคลียก้อไม่หาย ถ้าไม่ใช่ก้อรอท่านต่อไปเลยคับ

Comment

Originally posted by DemonDusk View Post
        ลองเคลียถังขยะดูยังคับเพราะตอนใช้บิทดาวตกลบไฟล์พร้อมงานมันจะไปกอง
        ในถังขยะถ้าไม่เคลียก้อไม่หาย ถ้าไม่ใช่ก้อรอท่านต่อไปเลยคับ
        แล้วรีสตาร์ท น่าจะมาแล้ว เนื้อที่

Comment

เอ่อ ไม่รู้ว่า ไอถังขยะนี่หมายถึง recycle bin ป่าวครับ เพราะมันไม่มีนะ หรือว่าให้ลบ Temp ไฟล์
          แล้วเคลียร์นี่หมายถึงยังไงครับ ขอรายละเอียดทีนะครับ

ปล. ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาตอบครับ

Comment

ดันให้ครับ

Comment

เคลีย ก้อ คือ ทำ ควาดสะอาด ซะ !!

Comment

ลองสั่งโชว์พวกที่เป็น ไฟล์ของ OS ด้วยสิครับ
                เข้าไปที่ folder option แล้วก็ view แล้วติ๊กถูกช่อง
                "hide protected operating system files (recommended)"
                ออกครับจะอยู่ใกล้กับที่สั่งโชว์ไฟล์ซ่อนอ่ะครับ อยู่ถัดมาด้านล่างอ่ะครับ
                พอโชว์แล้วก็ลองเข้าไปหาในโพเดอร์นั้นใหม่นะครับ
                ผมว่าต้องเจอแน่ว่าอะไรที่มันกันเนื้อที่ไปหลายๆ G อ่ะครับ
                ^ ^

Comment

ทำตามท่านบนแล้วครับ ผมลบไปหมดแล้ว แต่ ไฟล์มันยังอยู่อ่ะ พอดับเบิ้ลคลิกเข้าไปดูก็ไม่มีไร รวนแล้วซวยเลยงี้- -

Comment

วู้ หายแล้วครับ! ใช้ PC Washer ลบได้ผลครับ เหอะๆ เกือบตายแน่ะ- -''

ยังไงก็ขอบคุณทุกท่านที่มาช่วยครับ ขอบคุณครับผม

Comment

Working...
                    X