Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากจะถามเรื่องการ set จอยใน Devil may cry 4 อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากจะถามเรื่องการ set จอยใน Devil may cry 4 อะครับ

อยากจะถามเรื่องการ set จอยใน Devil may cry 4 อะครับ ว่ามัน set ตรงไหนครับและมีวิฑีการ set และการนำไปใช้อย่างไรคับ ขอบคุณครับ

หมายถึงเล่นในPCเหรอ ก็เซ็ตตรงออพชั่น คอนโทรล จอยแพด
    ใช้ยังไง แล้วแต่ว่าเซ็ตยังไงชอบเล่นไตล์ใหน อันนี้มันบอกไม่ได้ครับแล้วแต่ถนัด

ถ้าอยากดูวิธีกดแบบดีฟอลก็ดูได้ใหนโหมด แกลอรี่(รึเปล่า) ลองไล่ๆดูครับมันจะมีโชว์ พร้อมวิธีกด

Comment

Originally posted by Nero Angel View Post
      หมายถึงเล่นในPCเหรอ ก็เซ็ตตรงออพชั่น คอนโทรล จอยแพด
      ใช้ยังไง แล้วแต่ว่าเซ็ตยังไงชอบเล่นไตล์ใหน อันนี้มันบอกไม่ได้ครับแล้วแต่ถนัด

ถ้าอยากดูวิธีกดแบบดีฟอลก็ดูได้ใหนโหมด แกลอรี่(รึเปล่า) ลองไล่ๆดูครับมันจะมีโชว์ พร้อมวิธีกด
      ขอบคุณครับผม เดี๋ยวจะลองดูครับ

Comment

Working...
      X