Announcement

Collapse
No announcement yet.

การตั้งค่า Internet Options ในแท็บ Advanced รบกวนด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การตั้งค่า Internet Options ในแท็บ Advanced รบกวนด้วยครับ

ผมไปกด Restore Defaults แล้วรู้สึกว่ามันโหลดหน้าเว็บช้ากว่าเดิมล่ะครับ แล้วมีปัญหาอีกหลายอย่างเลย อยากรบกวนช่วยบอกว่าติ๊กอันไหนบ้างครับ ผมใช้เน็ต 56K ครับ

ดันหน่อยครับ รบกวนด้วย

Comment

นี่เป็นรูปของเครื่องผมอะครับ ไม่ได้ปรับอะไรเลยลองดูนะ

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

ถ้าจะให้เปิดเพจได้เร็ว ๆ และก็ต้องการดูเนื้อหาเพจ จริง ๆ

ปิดตรงมัลติมีเดียออกให้หมด ก็เร็วแล้ว

Comment

Working...
          X