Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านไหนที่ประทับในZEER กันมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมชอบซื้อมารวมๆกันครับ
    แต่ที่ซื้อนะ Jib Anacom HWH Autonet Computer Ok และ AAA

Comment

ขอบคุณครับ งั้นลองไปแถว PC outlet ครับ ว่าแต่ถ้าซื้อหลาย ๆๆ ร้านแล้วไม่ประกอบเองจาให้ร้านแบบไหนประกอบให้ได้มั่งอ่ะครับ

Comment

Ocoutlet Autonet แถบนั้นอ่ะครับเลยไปหน่อยก็เป็นตัวแทน XFX อ่ะ หรือไม่ถ้าจะซื้อ ประกันคอม 7 ก็ร้านข้างบนสุดเลย ร้านอนันไรเนี่ยแหละจำไม่ได้ เพราะเขาเป็นหน้าร้านให้ com7

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ผมรวมๆอ่ะ แต่ส่วนใหญ่จะซื้อร้าน Computer Ok แต่ถ้าของไม่มีผมก็ไปซื้อร้าน J.I.B 2ร้านเนี้ยแหละที่เข้าบ่อยๆ แต่ก็ไม่เคยเจอปัญหาอะไร

Comment

Autonet ครับ hibase ด้วยครับ ^^

Comment

ถ้าเกิด ไม่มีค่อยมีความรู้เรื่องคอมพิวเตอร์แนะนำให้ไปร้าน Auto net ครับ เจ้าของร้าน(ผู้หญิง)
                ให้คำแนะนำในการซื้อข้อนข้างดีนะครับ ข้อเสียของร้านนี้คือราคาแพงกว่าอื่นเขาครับ
                ส่วนร้่าน Jib ถูก แต่ ให้คำแนะนำที่ไม่ค่อยดีเท่าไหร่ส่วนจะเป็นพวกพนักงานขายอย่างเดียวความรู้
                ยังไม่ค่อยเท่าไหร่ ร้าน PC OUTLET ก็โอเค ครับแต่ราคาถูกไม่เท่า Jib เอาเป็นว่านะครับ
                ถ้าไม่ค่อยรู้เรื่องการจัดชุด แนะนำไปให้ร้าน Auto net ครับ แต่ว่าถ้ามี อะไรอยู่ในดวงใจแล้ว
                ก็ไปร้าน Jib ครับราคาถูกสุด

Comment

computer ok นะ
                  ถ้าอุปกรณ์ไม่เน้นเทพ...

Comment

jib ถึงตอนนี้ ถ้าคนไม่รู้เรื่องเลยไปซื้อคอม แมร่งก้ยังจัด p4ให้ตลอดเห็นแล้วก้ปลงแทนคนที่จะซื้อ แถมตอนที่ผมไปซื้อ e6300 แมร่งกั้กให้สำหรับคอมประกอบอีก เวงแสด

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

คือว่าตอนแรก เล็งSpark 7600GS ไว้อ่ะครับที่ร้าน jib มันมีอยากลอง 1650 pro ดูแต่ jib มันมีแต่ ASUS ร้านไหนมัยี่ห้ออื่นที่ถูกกว่า ASUS ช่วยแนะนำด้วยครับ

Comment

Driver เข้าให้มาเป็นโปรแกรมในไดร์D เหมือนเครื่อง HP ป่าวครับ

Comment

JIB ครับผม (ประทับใจจ็อส.. ส)
                            เพราะผมซื้อ 7900GS UDD7 จากที่นั้นได้และราคาไม่แพง ง (6650)

Comment

ผมซื้อร้าน JIB ซะส่วนใหญ่ครับ ตอนนี้มีน้องแหบเสน่ห์รู้สึกจะมาใหม่ครับ น่ารักเชียว พูดถึงบริการก็โอเคนะครับ พนักงานก็รู้เรื่องดีพอสมควรครับ

Comment

Autonet และ ANACOM คับ

Comment

Working...
                                X