Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครอยากเล่น Aion ทดสอบกราฟฟิคบ้างครับ มีไอดีให้ทดลองเทส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครอยากเล่น Aion ทดสอบกราฟฟิคบ้างครับ มีไอดีให้ทดลองเทส

เพื่อนๆ ชาว Overclock zone ครับ

มีใครสนใจอยากเล่น Aion บ้างครับ

http://www.gamerevoz.com/bbs/thread-10-1-1.html

พอดีว่าเครื่องผมมันไม่แรงพอ ให้ได้ภาพแบบนี้ หาคนทดสอบ หรือคนที่อยากเล่นก็ได้นะคับ

ตอนนี้คนไทยเล่นอยู่ประมาณ 10 คนนะครับผม
    Last edited by TonZu69; 5 Mar 2009, 11:50:02.

น่าสน

Comment

ไม่มีตังจ่ายรายเดือน

Comment

เซอร์เวอร์ทดสอบนี่ต้องสมัครตรงไหน ครับ

Comment

หะหะ แพงไปนิดคับ แต่คุ้ม

เกมนี้ เราสมัครเองไม่ได้ ต้องมีเพื่อนเกาหลีช่วยติดต่อให้หมดคับ
          Last edited by TonZu69; 5 Mar 2009, 22:45:00.

Comment

โอ้ว จะมาบ้านเราเมื่อไหร่ครับ ภาพอย่างเนียน

Comment

ดูจากภาพ ไม่ต้องเล่น ก้พอเดาสเปคการ์ดจอได้คับ ถ้าเล่นแบบปรับสุดทุกอย่าง อยู่ในเมืองคนเยอะๆ หรือที่ที่ effect เยอะๆ ลากมอน เยอะ ๆ ผมว่า gtx295 ยังมีกระตุก แน่นอนคับ next gen จิงๆ

Comment

*-* - - เอนจิ้น Farcry lol ไม่น่าจะถึงขนาดนั้นนะครับ แต่ก็ไม่แน่เพราะคนเยอะ อืมๆ

Comment

ไอดีทดลองก็ต้องเสียตังก่อน1รอบ

Comment

ไอดีทดสอบไม่เสียตังค์ครับ ถ้าอยากลองก็ msn มาคุยได้คับ titon123@hotmail.com

Comment

น่าสนใจดีครับเซิรฟ์ไทยจะเปิดไหมหว่า

Comment

ใช้ Cry engine 1 ทำ 7600GT ยังเล่นได้เลย

Comment

Originally posted by merlix View Post
                          ดูจากภาพ ไม่ต้องเล่น ก้พอเดาสเปคการ์ดจอได้คับ ถ้าเล่นแบบปรับสุดทุกอย่าง อยู่ในเมืองคนเยอะๆ หรือที่ที่ effect เยอะๆ ลากมอน เยอะ ๆ ผมว่า gtx295 ยังมีกระตุก แน่นอนคับ next gen จิงๆ
                          อันนี้ประชดป่าวครับ -*-

เอนจิ้นของ farcry อันแรก ไงซะ ผมว่าคนในบอดนี้ส่วนใหญ่ก็คง

ปรับ high ได้สบายๆ นะ แต่จะติดตรงที่ความเร็วเนตบ้านเรา

ปล ไทยยัง 2.75G อยู่นะยังไง 3 เลย เหอๆ อีกนิดๆ

Comment

ดูคลิปเปรียบเทียบระหว่าง Aion vs Crysis vs Oblivion ดูคับ

AION - How many ressurces it needs (vs. Crysis, X3TC and Oblivion)

http://www.youtube.com/watch?v=GOV1N6K2MSw

เค้าว่ากิน resource มากกว่า -*-

Comment

ผมว่าภาพมันไม่เท่าไหร่เลยนะ

Comment

Working...
                              X