Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแจ้งข่าวเรื่องประกัน ASUS XONAR ทุกรุ่น ที่ซื้อจาก A&L และ HWH ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาแจ้งข่าวเรื่องประกัน ASUS XONAR ทุกรุ่น ที่ซื้อจาก A&L และ HWH ครับ

มาเล่าสู่กันฟังครับ ไม่ทราบว่ารู้กันหรือยังครับ สำหรับท่านที่ซื้อ Asus Xonar ทุกรุ่น แล้วได้ประกันแค่ 1 ปี ที่ซื้อมาจาก A&L กับ HWH นะครับ ตอนนี้สามารถพาสินค้าไปติดวอยส์เป็น 3 ปี ได้แล้วนะครับ หรือเป็นเพราะผมซื้อ Asus Xonar HDAV 1.3 Deluxe แล้วได้ประกันแค่ 1 ปี คนเดียวหว่า งุงิ ผมเลยโพสต์ถามเขา พอดีมีอีกท่านโพสต์ถามเรื่องประกันพอดี เลยเข้าไปแทรกแซงนิดหน่อย อิอิ

ก็ได้รับคำตอบจาก จนท. บอกว่าสามารถพาไปติดวอยส์เป็น 3 ปี ได้ ก็จะไปใช้สิทธิ์นั้น ณ บัดประเด๊วนั้นเลยนะครับทุกท่าน อ้างอิงจากลิ้งค์ข้างล่างนะครับพี่น้อง ^^

http://diy.alinkcorp.com/forum_alc/a...n.asp?GID=1519

เผื่อจะเป็นประโยชน์สำหรับบางท่านนะครับ แหะๆ

แต่ตอนนี้ผมยังไม่ได้พาไปนะครับ ไว้พรุ่งนี้จะจัดไปครับ ^^
    Last edited by UnSavE; 5 Mar 2009, 18:00:35.

ขอบคุณครับ

Comment

ใครมีก็รีบใช้สิทธิครับ

Comment

รีบไปด่วนเลยครับ

ขอบคุณสำหรับข่าวสารดีๆครับ

Comment

ไม่เกี่ยวกับเราของเรามัน Synnex

Comment

อ่าว อัสซุส U1 ประกันตน กะ HWH ไม่ได้สิทธิ์

Comment

Originally posted by gorilla View Post
              ขอบคุณครับ
              ยินดีเสมอครับผม

Originally posted by MMGLower View Post
              รีบไปด่วนเลยครับ

ขอบคุณสำหรับข่าวสารดีๆครับ
              จัดไปครับ งิงิ ยินดีครับผม

Comment

DX ได้ต่ออายุกับเขาด้วย ยู้ว
                ว่าแต่ทำไมต้องแกะไปให้มันวุ่นวายนะ ไอ้ที่แกะง่าย ๆ อย่าง U1 ก็ไม่ได้สิทธิ์ ฮ่วย

Comment

ที่จริง ASUS ให้ประกัน 3 ปีตั้งแต่แรกแล้วครับ ซึ่งทาง A&L เขาก็ทราบ

แต่เนื่องจากทางร้าน HWH ที่เป็นร้านสาขาต่างๆ ของ A&L เองนั้นไม่ทราบเรื่องนี้สักเท่าไรครับ

เพราะปกติก็ขาย Soundcard กัน และประกันของ Soundcard ส่วนมากก็ปกติ 1 ปีมาตลอด ทำให้เกิดความเคยชิน

ติดวอยด์ 1 ปีกับสินค้าของ ASUS ด้วยน่ะครับ (อันนี้น้องที่ร้านเขาบอกมาอีกที)

ซึ่งตอนนี้คาดว่าร้านสาขาทุกร้าน น่าจะรับทราบเรื่องกันหมดแล้ว ให้รีบไปติดวอยด์กันได้เลยครับ

แต่คนที่จะซื้อตัวใหม่ ก็อย่าลืมย้ำนะครับว่าต้อง 3 ปี เพราะน้องๆ ที่ร้านเขาเคยชินในการหยิบวอยด์ 1 ปีมาติดให้ เหอๆ - -a

Comment

อ่าครับ เป็นอย่างนี้นี่เอง อิอิ ขอบคุณครับท่านป๊อก

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
                      X