Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไครที่เล่น Gear of war เข้ามาที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไครที่เล่น Gear of war เข้ามาที

คือตอนนี้มันมีแพทที่เท่าไหร่แล้วครับ

ปล.รบกวน PM ลิงค์ Patch ล่าสุดมาที ยาแก้ไอด้วยนะครับ

PM ไปแล้วคราบ

Comment

โอ้ ขอบคุณมากครับ เอ่ออ ที่ Pm มามันไม่มีแพทนิครับ

ปล.อยากถามต่อว่ามันเซพให้ออโต้หรอครับ คือผมเล่นด่านสามไปถึงกลางๆๆ แล้วพอ ออกมันกลับให้เล่นด่านสามไหม่อ่ะ หือว่าตัวเกมมันเป็นอย่างนี้ครับ อีกอย่าง กด F1 สร้างโปรไฟล์ก็ไม่ได้อ่ะ
      Last edited by Minnykung; 5 Mar 2009, 19:56:57.

Comment

ดัน ครับ ช่วยตอบผมหน่อย

Comment

ดัน

Comment

ที่เซฟไม่ได้นี่ติดตั้ง Games for Windows Live ที่มากับแผ่นแล้วหรือยังครับ ถ้าไม่ติดตั้งจะสร้างโปรไฟล์ไม่ได้

Comment

Working...
            X