Announcement

Collapse
No announcement yet.

Empire Total War ช่วยดูทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Empire Total War ช่วยดูทีคับ

คือกดAutorunไปก็ขึ้นยังงี้เลยครับ
    ต้องทำไงหว่า ช่วยด้วยนะคาบบ
    ตัว 11g คาบ

ดันๆ

Comment

คลิกตรง จุด 3 จุด(...) แล้วไปที่ J:\... นะครับแล้วจะเจอสิ่งที่กำลังค้นหาอยู่

Comment

มันจะหาไฟล์ ที่จะลง นะกะแค่ brown ไป ห้องที่ โหลดตัวเกมมา

Comment

โอ้ขอบคุนมากมายครับบบ

Comment

เจ้าของกระทู้เล่นโหมด Road to Independence ได้รึป่าวครับ
            ผมเล่นจนผ่านด่านแรกก็เด้งหลุดเป็นเหมือนกันป่าวครับ

แล้วก็ไฟล์เสียงครบรึป่าวครับ

Comment

ไฟล์เสียงไม่ครบนี่เห็นมีคนเอามาปล่อยแล้วนะครับตามเว็บบิทชั้นนำ

Comment

Originally posted by Yamarki_Light View Post
                เจ้าของกระทู้เล่นโหมด Road to Independence ได้รึป่าวครับ
                ผมเล่นจนผ่านด่านแรกก็เด้งหลุดเป็นเหมือนกันป่าวครับ

แล้วก็ไฟล์เสียงครบรึป่าวครับ
                เป็นเหมือนกันครับไฟล์เสียงไม่ครบและเล่น Road to Independence หลุดด้วย

Comment

ผมรอแผ่นแท้ครับเกมนี้ แต่ zest เอามาขายช้ามาก

Comment

โหลด sound fix ที่นี่คะ
                    http://extratorrent.com/torrent/1773...+releases.html

เป็นบิท

แล้วเสียงจะเป็นปกติ

ส่วนโหมดอเมริกานั้นส่วนใหญ่ก็เล่นไม่ได้กันทั่วโลกคะ

Comment

แผ่นแท้ทางneweraจะนำมาจำหน่ายวันที่ 17นี้ครับ
                      ส่วนตัว Special Forces Edition ผมยังไม่ทราบเลยว่าจะออกวันไหนครับ

Comment

Working...
                      X