Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมนบอร์ด agp 4x แต่การ์ดเป็น 8x ใส่ได้มั๊ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมนบอร์ด agp 4x แต่การ์ดเป็น 8x ใส่ได้มั๊ยครับ

คือใช้ CPU-Z เช็ค มันบอกว่า เป็น AGP 4X
    แต่จะเอา fx5500 ใส่แต่มันบอกว่าเป็น 8x

กลัวซื้อมาแล้วใช้ไม่ได้ครับ

ขอบคุณมากครับ

น่าจะได้นะครับ แต่บอร์ดก็หน่วงการ์ดไว้ที่ 4X ยังไงรอผู้รู้นะครับ

Comment

ได้ครับ...แต่ทำงานได้แค่4xนะ

Comment

ได้ครับ เมื่อก่อนผมก็เอาการ์ดจอ AGP 8X มาใส่กับบอร์ดที่เป็น AGP 4X เหมือนกัน

Comment

ได้แน่นอนชัวป๊าบครับ

Comment

Originally posted by ARRIFLEX View Post
            ได้ครับ...แต่ทำงานได้แค่4xนะ
            ใช่ลเยครับ

Comment

Working...
            X