Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครสนใจเล่น CrysisWars วงแลนผ่านฮามาชิมั้งคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครสนใจเล่น CrysisWars วงแลนผ่านฮามาชิมั้งคับ

ขี้เกียจไปเล่นออนไลอะครับปิงมันชอบ 400+ อะครับ
    เลยขอตั้งในวงแลนฮามาชิละกัน จะได้ลื่นปู้ดดดดดดดดดดดดดดดคับ
    ชื่อเซพฮามาชินะครับ CrysisWars-TH พาส 1234 นะครับ
    ใครสนใจก็เชิญนะครับ

ถ้ากลัวทั้กแล้วไม่ตอบก็ แอดเมลผมก็ได้ครับ job_4336@msn.com

Comment

แผ่นผีเล่นได้เหรอครับ โหลดมาเล่นไม่ได้พึ่งลบทิ้งไป =="

Comment

ผมว่าได้นะ เพราะ แค่วงแลนไม่ได้เล่นผ่านเซพเค้า

Comment

แผ่นผีมี crysis war ด้วยหรอครับ

Comment

ผมสน ครับ จะให้พี่เล่นสงสารพี่นะครับ เห็นพยายามเล่น Server นอกมาก แต่ได้เข้าไปแต่ดูเค้ายิงกัน เห็นแล้วเศร้าแทนครับ

Comment

บอกวิธีด้วยก้ดีครับ นี่ละท้อกับGears of Warละเข้าเล่นไม่ได้สักที
              ใช้ vista64 ครับ

Comment

ต้องทำไงมั่งอ่ะครับ

Comment

Originally posted by prolimited View Post
                  แผ่นผีมี crysis war ด้วยหรอครับ
                  ผมโหลดบิตมา 2 DVD9 Warhead แผ่นนึง War แผ่นนึง หาวิธีเล่นไม่ได้ลบทิ้งจ้อย พึ่งจะลบด้วย กำ
                  Last edited by manchester2548; 6 Mar 2009, 20:20:20.

Comment

ผมมีแผ่นแท้แต่ลองเล่นไปครั้งเดียวปิงก็ประมาณ 200 แต่ก็ไม่แลคเท่าไหร่ บางเซิฟเห็นมันมีซื้อ vtol ขับด้วย

Comment

แต่ต้องมี CD-Key นะไม่ว่าจะก๊อฟหรือแท้ก็ขอแค่ถ้าใส่ตอนลงผ่านก็ใช้ได้

Comment

Working...
                      X