Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูให้ทีครับทำไม CPUZ เปนแบบนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูให้ทีครับทำไม CPUZ เปนแบบนี้

ตามภาพเลยนะครับ
    DRAM Frequency ไม่ขึ้นครับ
    FSB DRAM ก็ไม่ขึ้นครับ ตามภาพเลยนะ
    ขอบคุณครับ
    Attached Files

หุหุ ลองไปโหลดCPU-Z เวอร์ชั้นไหม่ เทสดูครับCPU-Z รุ่น เก่า แน่นอน ที่คุณใช้เทสอะ ลองดูครับ

Comment

V.ชั่นไรอะครับ ใหม่ล่าสุด

Comment

ก็เวอร์ชั่นใหม่ล่าสุดนี่คับ 1.50

Comment

1.50

Comment

มันใหม่แล้วนะครับเนีย ใช้โปรแกรมอื่นดูน่าจะออกนะ

Comment

ลองปิดโปรแกรมแล้วลองเปิดใหม่ครับ

Comment

ครับโปรไรดีหว่าาาา ลากไปไม่ภึง 3 เลย บอร์ด G31 เซ็งมากมาย 2.6 เครื่องค้างเวลา บุ๊ตวินโดว์เสร็จ

Comment

โปรแกรมอาจจะมองเห็นนะครับ

Comment

อืม ของผมก็เป็นครับ บอร์ดกิ๊กกะ E5200 ทด 1:1 ไม่ได้ ใช่ป่ะ

Comment

Hardware มีปัญหาแล้วผมเคยเจอแต่ไม่ได้เป็นที่ Ram นะเป็นที่การ์ดใช้ GPU-Z ตรวจดูแล้ว Bandwidth เป็น 0
                      พอเอาการ์ดจอตัวอื่นมาใส่ปกติครับการ์ดจอเสียเอาไปเคลมได้เลย อันนี้กรณีของผมนะครับ

ปล.ส่วนของท่าน จขกท. ผมเดาเอาว่า Ram มีปัญหาลองถอดมาทำความสะอาดก่อนหรือเอาไปลองเครื่องอื่นดูครับ

Comment

ใช่แล้วครับ บอรด์ดทดแรมไม่ได้

Comment

Working...
                        X