Announcement

Collapse
No announcement yet.

Geforce 7100 GSมีป้ญหาเกี่ยวกับเกมส์หายไป มาโพสกันหน่อยใครเป็นมั้ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Geforce 7100 GSมีป้ญหาเกี่ยวกับเกมส์หายไป มาโพสกันหน่อยใครเป็นมั้ง

เล่น need for speed กับ Dota ภาพมัน ตืดๆๆหายๆๆ ใคร เป็นมั้งง
    AMD semtronn 2800+ processor
    ram 512
    board ECS ---Nforce4
    VGa Geforce 7100 GS

ผมเล่นไททั่นเควสแล้วมันกระตุกๆอ่ะคับ
    สปกผม
    ซีพียู ดูโอคอร์ 2.8 กิ๊ก
    กาดจอ 7100 256 เมก
    แรม ดูโอแชนเนล 512 เมก(ใส่ตัวเดียวเอง)

Comment

Originally posted by jak3871 View Post
      เล่น need for speed กับ Dota ภาพมัน ตืดๆๆหายๆๆ ใคร เป็นมั้งง
      AMD semtronn 2800+ processor
      ram 512
      board ECS ---Nforce4
      VGa Geforce 7100 GS

เพิ่มแรม เปลี่ยนกาดจอ

Comment

Originally posted by ผู้มาเยี่ยว View Post
        ผมเล่นไททั่นเควสแล้วมันกระตุกๆอ่ะคับ
        สปกผม
        ซีพียู ดูโอคอร์ 2.8 กิ๊ก
        กาดจอ 7100 256 เมก
        แรม ดูโอแชนเนล 512 เมก(ใส่ตัวเดียวเอง)
        ใส่ตัวเดียว ไม่จะไม่วิ่งdual channelนะ เพิ่มแรม512*2ตัวละกัน ถ้ามีเงิน ก้อเปลี่ยนกาดจอด้วยนะ คิกๆ

Comment

Working...
        X