Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกันHWH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกันHWH

ประกันHWHเครมได้ที่ไหนบ้างครับ 0ใหญ่ของเค้าอยู่ที่ไหนครับ พอดีไม่เคยเครมกับเจ้านี้อะครับ เลยอยากทราบครับ ขอบคุณครับ

ที่เคยไปเคลมก็อยู่บนชั้นห้าพันทิพย์ครับ (ชั้นเดียวกับไอทีซิตี้)ขึ้นบันไดเลื่อนเลี้ยวซ้ายตรงไปสุดทาง เลี้ยวซ้ายอีกที ตรงไปเกือบสุดจะอยู่ทางขวาครับ สังเกตุโลโก้หาไม่ยากครับ

Comment

ศูนย์ใหญ่เค้า เป็น A&L อ่ะนะครับ

อยู่ตรงตึกแถวฟอร์จูนอ่ะครับ

ตึกชื่อไรจำไม่ได้แล้ว เข้าเว็บแล้วจดเบอร์ลองโทรไปถามดูนะครับ

ศูนย์ใหญ่คนน้อยดีครับ โฮะ

Comment

ขอบคุณครับ มีแนวโน้มว่าจะต้องเอาVGAไปเครม

Comment

คนนึงหมีแพนด้าตีลังกา อีกคน หมีแพนด้าส่าย อิอิ ฮาดี

Comment

^
            ^
            นี่ก็หมีแพนด้าในลายเซ็น ดูสิ ลายขาวดำเหมือนกันเป๊ะ 5555

Comment

555+ พอดีชอบหมีแพนด้าเหมือนกันครับ

Comment

เพิ่งไปเครม HDD มะวาน อีก2อาทิตได้ของ ที่สาขา พระราม 2 นะ
                -..- แต่วันก่อนเครมดีคอม ที่สาขาพระราม 2เหมือนกัน ฝากร้้าน 2วันได้เลย

Comment

Originally posted by golfpipo View Post
                  ขอบคุณครับ มีแนวโน้มว่าจะต้องเอาVGAไปเครม
                  ทำใจหน่อยนะครับ 2อาทิตย์เป็นอย่างน้อยเคยเอา 1650pro ไปเครมนานละ 2อาทิตย์พอดี(ว่าจะโทรไปถามพอดี ดันโทรก่อนให้มารับของ)

Comment

Working...
                  X