Announcement

Collapse
No announcement yet.

โหลดบิต ดูหนัง ฟังเพลง เกมส์ออนไล หมื่นกลางๆ ชุดส่งท้ายอาทิตย์นี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โหลดบิต ดูหนัง ฟังเพลง เกมส์ออนไล หมื่นกลางๆ ชุดส่งท้ายอาทิตย์นี้

เอารูปมาให้ดูก่อน เดี่ยวผลการใช้งานจะเอามาฝาก พรุ่งนี้ครับ

E7400 4400
    ASUS P5KPL-AM 1700
    RAM KINGTON 800 2Gx2 1800
    DVDRW ASUS 900
    CASE 600QW 1100
    HDD WD AAKS 640 2500
    HIS 4670 ICEQ 3100

หมดนี้ก็ ประมาณนี้ครับ ตัวเขกลมๆ+-นิดหน่อย ตามร้านที่แต่ละคนจะไปหาซื้อกันเอาเองครับ

คง OC ได้ไม่ไกลเท่าไร เพราะตระกลู P5KPL- xxx เจอกับ E7xxx ตันแถวๆ บัส340-350 ครับ ก็อยู่ที่ตัวคูณ CPU เอง นอนก่อนนะ พรุ่งนี้จะเทสมาให้ดูครับ อิอิ

จัดไปอีกชุด !

Comment

รอ ชมครับ

Comment

โล่ง จิงๆ

Comment

สอบถามคุณวิกร หน่อย ครับ ตัว ASUS P5KPL-AM พอใส่การ์ดจอแล้ว มีที่ใส่ Card PCI ยังพอใส่ได้อีกเปล่าครับ
          Last edited by natthawut21; 6 Mar 2009, 12:18:24. Reason: ตกหล่น

Comment

รอชม

Comment

Originally posted by natthawut21 View Post
              สอบถามคุณวิกร หน่อย ครับ ตัว ASUS P5KPL-AM พอใส่การ์ดจอแล้ว มีที่ใส่ Card PCI ยังพอใส่ได้อีกเปล่าครับ
              อยู่ที่ว่าเราเลือก PCI-E รุ่นใหนใส่ครับ ถ้าเลือกรุ่นมาตรฐานก็จะเสียบ PCI ได้อีก 2 ครับ
              ถ้าเสียบ VGA แบบหนาๆในรูป ก็เสียบได้แค่ อีก1 ช่อง

Comment

ที่หุ้มสายไฟสีดำๆๆเรียกว่าไรหรอครับจะไปซื้อมาจัดดูบ้าง

Comment

โล่ง ๆ

Comment

ชุดนี้ต้องมีpsuด้วยหรือป่าวครับ จะได้เตรียมงบเผื่อไว้

Comment

รอชมผลงาม น่าถึง 3.5++ ไม่น่อ.............

Comment

Comment

Originally posted by aasai View Post
                          รอชมผลงาม น่าถึง 3.5++ ไม่น่อ.............
                          ไม่เกินหรอกครับ ชุดแบบนี้ประกอบมาหลายแล้วครับ มันมีลิมิตตามที่ผมบอกนั้นแหละครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                            อยู่ที่ว่าเราเลือก PCI-E รุ่นใหนใส่ครับ ถ้าเลือกรุ่นมาตรฐานก็จะเสียบ PCI ได้อีก 2 ครับ
                            ถ้าเสียบ VGA แบบหนาๆในรูป ก็เสียบได้แค่ อีก1 ช่อง
                            ขอบคุณครับ

Comment

แรงดีจังครับ ท่าน

Comment

Working...
                              X