Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาช่วยจัดสเปคงบ19-20k+จอและผมกำหนดยี่ห้อให้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาช่วยจัดสเปคงบ19-20k+จอและผมกำหนดยี่ห้อให้

พอดีว่าอยากได้ยี่ห้อตามที่ต้องการนะครับ ^^"

แนวทางก็ดังนี้เลยครับ
    งบ 19000 แล้วกันเพราะค่าคีบอด+เม้าส์
    เอาเป็นว่างบ 19000+-500แล้วกันงับ
    ไม่เน้นของรุ่นใหม่นะครับ เน้นคุณภาพ

Mainbord: Gigabyte เป็นพวก P ไรก็ได้
    Ram: อะไรก็ได้ซัก2GBพอ
    VGA: เป็นอะไรก็ได้ แต่อยากได้ราคามือ2ด้วย เผื่อซื้อมือ2มาใส่เอาคุ้มๆ เน้อ Nvdia เพราะหมดปัญหาไดร์ฟเวอร์กับเกมส์
    Case: เอาไม่ต้องแพง แต่หน้าตาไม่น่าเกียด (ขอPsuด้วยนะ เดิมๆจะไหม้ไหม)
    HDD: ซัก320GBพอละครับ
    DVD: อะไรก็ได้

จอขอซัก22-24นิ้วครับ ดู Dell จากในเวป นี้ 24นิ้ว 8000บาท ตัวที่1080แต่ไม่มี hdmiไว้
    แต่กัวงบบานปลายเลยยังไม่กำหนดสเปคกะราคาจอครับ

และก็คีบอด+เม้าส์ (ไม่ต้องกำหนด ผมเดินหาเอง อิอิ)

ถ้าเป็นการ์ดจอมือ2ช่วยจัดlinkมาให้ผมทีนะครับ กทม. นนทบุรี ปทุม รับของกับมือเท่านั้น ^^"
    จอคอมถ้าแหล่มก็จัดมาด้วยก็ได้ครับ อิอิ

Comment

ดันๆ

Comment

จัดไม่เป็น ช่วยดันครับท่าน

Comment

Working...
        X