Announcement

Collapse
No announcement yet.

M/b Ga-ma78gm-us2h ใช้การ์ดจอของค่ายเขียวได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• M/b Ga-ma78gm-us2h ใช้การ์ดจอของค่ายเขียวได้ไหมครับ

หรือได้แต่ค่ายแดงอย่างเดียว ขอบคุนครับ

เขียวก็ได้ แดงก็ได้ แล้วแต่ความพอใจครับ

Comment

แล้วมันจะซัพพอทค่ายไหนได้ดีกว่ากันครับหรือว่าไม่แตกต่าง ขอบคุน ท่าน K@B ครับ

Comment

Originally posted by manci View Post
        แล้วมันจะซัพพอทค่ายไหนได้ดีกว่ากันครับหรือว่าไม่แตกต่าง ขอบคุน ท่าน K@B ครับ
        Support ทั้งสองค่ายเท่ากันคับ แรงทั้ง แดง และ เชียว

Comment

ถ้าบอร์ดเป็น ชิป AMD ก็ควรจะใช้การ์ดจอ ATi ครับ (ถ้าออนบรอ์ดเป็นชิปATi)
          เพราะ มันจะซัพพอร์ทได้ดีกว่า Nvidia ครับ
          (ตามความคิดผมนะ) รอท่านต่อไป

Comment

ต้องแดงเท่านั้นครับ ใส่เขียวเสียความรู้สึก(เกรียน) ค่ายแดงบางรุ่นสามารถทำ hybrid crossfire ได้ แค่นั้นแหละ

Comment

ใส่ได้

Comment

GTX295 จัดไป

Comment

ใส่ได้สิ..

Comment

ถ้า crossfire hd 3450 512MB 2 ตัว จะแรงเท่ากับ HD 3650 1GB ตัวเดียวอะเปล่าครับ เพราะ hd 3450 2 ตัวราคารวมกันเท่ากับ HD 3650 ตัวเดียวอะครับ

Comment

Working...
                    X