Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้เรื่องของ ENERMAX EG465P-VE

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้เรื่องของ ENERMAX EG465P-VE

ไม่ทราบว่ารุ่น ENERMAX EG465P-VE เป็นไงบ้างครับกี่watt ครับ แล้วเมื่อเทียบกับ ASUS Atlas 450 ละครับอันไหนดีกว่ากันขอบคุณครับ

ENERMAX EG465P-VE จ่ายไฟจริง 460w ครับ

ดีกว่าแน่นอน

Comment

2 ตัวที่ว่ามา จ่ายได้พอๆกันครับ

อยู่ที่ประกันและความพอใจครับ เลือกเลย

Comment

สรุปว่า ENERMAX ดีกว่าช่ายปะครับแล้วถ้า ThermalTake TR power 470W ละครับดีปะครับ

Comment

2ตัวที่ว่ามาไม่แตกต่างกันครับประสิทธิภาพพอๆกับ แต่ถ้าเทียบกับ Thermaltake ผมเลือก Thermaltake ครับ

ปล.เคยใช้ตัว VE ไม่ค่อยประทับใจเท่าไหร่ครับเวลาโหลดหนักๆไฟดรอปเยอะมากเหมือนกัน

Comment

ง่ะ งั้นพี่ๆ ช่วยแนะนำให้หน่อยสิครับว่าใช่ของอะไรดีไม่ต้องเอาแพงมากนะครับ และพอดีอ่านเจอของ Cooler Master 450 watt เป็นไงบ้างครับอยู่ประมาณระดับไหนครับ
            ปล.โทดทีนะครับที่มาทีระยี่ห้อพอดีเปิดดูหลายๆเวปอะคับ

Comment

มีคนเคยแนะนำ Cooler Master real power ครับ Wattก็ตามกำลังทรัพย์

Comment

ต่อ Harddisk 8 ลูก นั่งทำงานตัดต่อวีดีโอ ก็ไม่มีปัญหานะครับ (EG465P VE FMA)

Comment

ENERMAX EG465P-VE ที่ใช้อยู่ ...

ตอน Fulload หนักๆ ... มันก็มีอาการ เอ๋อๆ ไฟดร๊อปไปเยอะ พอควรครับ ...

Comment

Working...
                  X