Announcement

Collapse
No announcement yet.

แบบนี้ไวรัสหรือเปล่าครับ และแก้ยังไง ใครพอจะรู้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แบบนี้ไวรัสหรือเปล่าครับ และแก้ยังไง ใครพอจะรู้บ้างครับ

จากภาพครับ ผมจะลงร่มแดง แต่มันลงไมไ่ด้ ขึ้นแบบนี้ ครับ หนักๆเข้า เครื่องก็รีสตาร์ทเอง โปรแกรมอื่นๆบางโปรแกรมก็ลงไม่ได้ครับ ใครเคยเจอ แล้วพอมีทางแก้บ้างครับ

ลองดาวน์โหลด RescueCd utility แล้วเอาไป write ลงแผ่นเปล่านะครับ เมื่อ write เสร็จก็ให้ boot เครื่องจากแผ่นที่ write ไปใหม่ จากนั้นก็ทำตามขั้นตอนที่แจ้งตอนที่เครื่อง boot จากแผ่นแล้ว

Comment

Working...
    X