Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฝาหลังของ MB เราสามารถไปหาได้จากไหนบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฝาหลังของ MB เราสามารถไปหาได้จากไหนบ้างครับ

คือว่าฝาหลัง MB มันหายไป แล้วหลังเคสมันโหว่ ๆ ดูแล้วไม่สวยงามเลยนะครับ

ผมสามารถไปขอฝาหลัง MB รุ่นนี้ได้จากศูนย์รับประกันของ Dcom ได้มั้ยครับ (มีประกันเหลือ

ถึงเดือน 8 ครับ)

ตัดกระดาษ หรือแผ่นพลาสติกทำเลย

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
      ตัดกระดาษ หรือแผ่นพลาสติกทำเลย
      อิอิ ฝีมือช่างผมมันเลวร้ายมากอะดิพี่ T_T แต่อยากได้มาก ๆ เลย เผื่อมันจะพอกันฝุ่นเข้าเคสได้บ้าง

ศูนย์ dcom เชียงใหม่มีมั้ยนี้ เผื่อลองโทรไปติดต่อเค้าได้บ้างนะครับ

Comment

ทำแบบลงกระดาษ แล้วไปเดินเทียบหาที่พันทิพย์มีเยอะอยู่ของ Asus ไม่ก็ไปขอที่ศูนย์ดีคอม

Comment

ชั้น 3-4 โซนของมือสองครับ 100-200 แล้วแต่ร้านครับ

Comment

ผมอยู่เชียงใหม่นะครับ เดี๋ยวลองติดต่อขอกับ Dcom เชียงใหม่

ถ้าไม่ได้ สงสัยได้ตามพี่ Battle แนะนำแน่เลย หาพลาสติก หรือแผ่นอลูมิเนียมบาง ๆ มา

ตัดทำเองซะแล้ว

Comment

นึกว่าอยู่กรุงเทพครับ คงหาได้ไม่ยาก ถ้าที่เชียงใหม่ก็ขอให้มีแล้วกันครับ เอาใจช่วย
              ทำเองก็ดีเหมือนกันนะ เท่ไปอีกแบบ

Comment

Working...
              X