Announcement

Collapse
No announcement yet.

7750 OC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 7750 OC

ใช้ซิ้งค์เดิมๆ OC กันได้เท่าไหร่มั้งครับ แล้วความร้อนเท่าไหร่ครับ

มาแอบดู ของแรง

Comment

แอบดูด้วยคน อิอิ

Comment

มือใหม่หัด oc ครับ

ได้ 3.02 ร้อน 59 C

Comment

ดัน ขอซิ้งคืเดิมๆน่ะครับ อิอิ OC กันได้เท่าไหร่

Comment

ดันๆ อยากรู้ด้วย

Comment

ผมไม่ใ่ช่ซิ้งเดิมอ่าจิ Core - Contact Freezer

ได้ 250*13 = 3.250 บัสแรม 1000 ครับ

Comment

บัสแรม 1000 ครับ
                แรงไปอ่ะเปล่าครับเซบรูปให้ผมดูหน่อยครับ

Comment

ดันแต่ตัวคูณครับ

200x16 ได้ 3.2

ไฟ 1.45

ซิ้งเดิม idle ที่ 50 full ที่ 65

Comment

Originally posted by Coreแข็งDuo View Post
                    ผมไม่ใ่ช่ซิ้งเดิมอ่าจิ Core - Contact Freezer

ได้ 250*13 = 3.250 บัสแรม 1000 ครับ
                    Originally posted by itcasioza View Post
                    แรงไปอ่ะเปล่าครับเซบรูปให้ผมดูหน่อยครับ
                    ไม่แรงไปหรอก ที่เทส มากกว่า1000นะ เพราะเครื่องท่าน Coreแข็งDuo ท่านวิกร เป็นคนติดตั้ง แล้วเอามาเทส ลองหาดูกระทู้เก่าๆครับ

Comment

Working...
                    X