Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับเรื่อง เพลงอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับเรื่อง เพลงอ่ะครับ

พอดี ติด 0 ลีลาศ อ่ะ แล้วครูให้แก้โดยเอาเพลงไปส่ง แล้วมีมีอยู่3 เพลง มันอยู่ในไฟล์เดียวกัน แต่แกไม่รับ บอกให้ไปแยกเป็น3 อัน ผมก็จะแยกแต่ไม่ได้อ่ะครับ มันติด prtection ของเพลง แล้วผมจะแก้ไงอ่ะ ไม่จบ ม.6 อีก

ยังไงก็ช่วยผมด้วยนะครับ

Comment

วิธีแรก อัดเอา แล้วค่อยแก้ ออกจากกัน

Comment

หรือไม่ก้ลองเอา winampเล่น แล้ว out put ออกเป็น Wave file เลย

Comment

ขอบคุณคร้าบ

Comment

NTLDR Missing

ผมเจอปัญญานี้ครับ หนักใจครับ เพราะหาวิธีแก้ปัญหามีแต่ให้สร้างแผ่นบู๊ต แต่เครื่องผมเป็น Notebook อ่านแผ่น Diskette ไม่ได้ทำไงดีช่วยหน่อยครับเร็ว ๆ ก็ดี ขอบคุณครับ ส่งเมลล์มาที่ Ting_Lee_Plai@hotmail.com ได้มั้ยครับ

Comment

Working...
            X