Announcement

Collapse
No announcement yet.

โม_iCute_สีสุดเจ็บ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โอ๊ย

เจ็บ

Comment

เจ็บจิง

ทำไปได้

Comment

ต๊ายยยยตายยยตัวเอง
        เป็น...ก็ไม่บอก
        งิงิ

ปล.ใช้สีไรค่ะมันลอกไหมเนียเวลาโดนข่วนอ่ะ
        Last edited by aom2008; 6 Mar 2009, 23:29:57.

Comment

Originally posted by aom2008 View Post
          ต๊ายยยยตายยยตัวเอง
          เป็น...ก็ไม่บอก
          งิงิ

ปล.ใช้สีไรค่ะมันลอกไหมเนียเวลาโดนข่วนอ่ะ
          เจาเอาเคสใว้เกาเล่นเหรอจ๊ะ

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
            สีสอบผ่าน

แต่จะไม่ตัดตกแต่งอะไรมันเลยเหรอครับ ?
            PSU วัตต์มันน้อยน่ะครับ เลยกลัวไฟไม่พอ

Comment

Originally posted by paaekung View Post
              รุ่นนี้พระเจ้าเหาสร้างกรุง
              จำชื่อรุ่นได้ไหมครับ แล้วPSUมันเขียนว่า150w อีกช่องมันเขียน300w max เราควรดูอันไหนครับ จะแต่งไฟกลัวไม่พอ

Comment

สีสวย หรอยๆ

Comment

จี๊สสสส

Comment

ถ้าจะแต่งไฟ จะรู้ได้ไงว่าไฟพอไหมครับ มันเขียนใว้150w max300w อ่ะครับ

Comment

สีเจ็บมาก ใครเดินมานี่สะดุดตาแน่นอน

Comment

Originally posted by benzd View Post
                        ถ้าจะแต่งไฟ จะรู้ได้ไงว่าไฟพอไหมครับ มันเขียนใว้150w max300w อ่ะครับ
                        ดุนๆดันๆ

Comment

ดันอีกหน่อยแล้วกัน พอเพิ่มพัดลมอีกตัว หน้าจอมันกระตุกเลยอ่า บางทีก็ดับไปเลย ไฟไม่พอใช่ไหมครับ

Comment

Originally posted by benzd View Post
                            ดันอีกหน่อยแล้วกัน พอเพิ่มพัดลมอีกตัว หน้าจอมันกระตุกเลยอ่า บางทีก็ดับไปเลย ไฟไม่พอใช่ไหมครับ
                            ช่วยหน่อยครับ สเปก AMD800MHz ram512m ฮาร์ดิส20G ซับพลาย150w max300w

Comment

Working...
                            X