Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 20000 นิดๆ รวมจอ จัดสเป็กให้ทีครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 20000 นิดๆ รวมจอ จัดสเป็กให้ทีครับผม

การใช้งาน เน้น Photoshop ลื่นๆ ครับ ใช้โน๊ตบุ๊คแล้วมันช้า
    ที่ต้องการนะครับ

1. จอแจ่มๆ สีสันเที่ยงตรง 22 นิ้วได้ก็จะดีครับ
    2. แรมขอเป็น 4 GB ครับ ของอะไรดีครับ
    3. เกมไม่เน้นครับการ์ดจอกลางๆ พอ
    4. เมนบอร์ด + ซีพียู อยากได้ของอินเทลครับ แต่ไม่รู้ข้อมูลเลย แนะนำทีครับ

ขอบคุณมากครับผม

การใช้งาน เน้น Photoshop ลื่นๆ ครับ ใช้โน๊ตบุ๊คแล้วมันช้า
    ที่ต้องการนะครับ

1. จอแจ่มๆ สีสันเที่ยงตรง 22 นิ้วได้ก็จะดีครับ
    2. แรมขอเป็น 4 GB ครับ ของอะไรดีครับ
    3. เกมไม่เน้นครับการ์ดจอกลางๆ พอ
    4. เมนบอร์ด + ซีพียู อยากได้ของอินเทลครับ แต่ไม่รู้ข้อมูลเลย แนะนำทีครับ

ขอบคุณมากครับผม

Comment

Working...
    X