Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถาม HD4850x2 ที่พันทิพ ร้านไหนมีขายครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถาม HD4850x2 ที่พันทิพ ร้านไหนมีขายครับ

รบกวนถาม HD4850x2 ที่พันทิพ ร้านไหนมีขายครับ ราคาเท่าไหร่,ร้านไหนขายมั่งครับ ผมจะไปซื้อประมาณวันพุธ(11-12มี.ค) ตอนนี้ผมใช้HD4850Iceqอยู่ คุ้มมั๊ยที่จะเปลี่ยนเป็นHD4850X2+PSU ขอขอบคุณทุกคําตอบล่วงหน้าครับ

ลองดู big it ราคาประมาณ 12900

แรงขึ้นเยอะป่าว อันนี้ต้องดูที่เกมส์ที่รองรับด้วยมั้ง

ไม่ขายตัวเก่าแล้วเล่น 4870 หละ

Comment

แรงมากมาย ให้ไว คริๆ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
        ลองดู big it ราคาประมาณ 12900

แรงขึ้นเยอะป่าว อันนี้ต้องดูที่เกมส์ที่รองรับด้วยมั้ง

ไม่ขายตัวเก่าแล้วเล่น 4870 หละ
        ขอบคุณครับ ผมเคยใช้ 4870PCS+ 1Gแรงใใช้ได้ แต่ขายไปแล้ว ถ้าเทียบกับ 4850X2 ตัวไหนแรงกว่ากัน ถ้าแรงพอๆกับ HD4870 จะได้ไม่ซื้อครับ

Comment

แรงกว่า 4870 ถ้าเกมส์รองรับอ่ะนะ

Comment

Originally posted by pandaranger007 View Post
            แรงกว่า 4870 ถ้าเกมส์รองรับอ่ะนะ
            ขอบคุณครับ ถ้าเกมส์รองรับ จะแรงกว่า4870กี่เปอร์เซ็นต์ครับ

Comment

ให้ไว คริๆ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                ให้ไว คริๆ
                ขอบคุณครับ สงสัยคงได้เสียตังค์ล่ะ

Comment

คะแนนออกมาดูดีัคับ

Comment

ถ้า 4870 ปรับลง ผมขาย 4850 เลย

Comment

หมายความว่า การ์ดจอ แถวสุดท้ายแรงสุดใช่ป่ะครับ

ถามหน่อยครับ ไอ้ตรงที่ในแถมหลังชื่อ 2048m มันหมายความว่าไรครับ

Comment

Originally posted by jenjj69 View Post
                        หมายความว่า การ์ดจอ แถวสุดท้ายแรงสุดใช่ป่ะครับ

ถามหน่อยครับ ไอ้ตรงที่ในแถมหลังชื่อ 2048m มันหมายความว่าไรครับ
                        ใช่ครับล่างสุดเเรงสุดครับ ส่วน2048mเป็นMemoryของตัวการ์ดครับ

Comment

แรงถ้าเกมรองรับ.... คำนี้นี่ต้องหันไปดูเกมทันทีเลย 5 5 +

Comment

Originally posted by OunPom View Post
                            ใช่ครับล่างสุดเเรงสุดครับ ส่วน2048mเป็นMemoryของตัวการ์ดครับ
                            มันทำไมต้องมี Mem ของตัวการ์ดด้วยครับ เมม ส่วนนี้ใช้ตั้ง 2 กิ๊ก ไอ้ที่ต้องดึงความเร็วจาก Ram ไปใช้ ใช่ตัวเดียวกันป่ะครับ

มือใหม่ครับ กำลังศึกษาเรื่อง ฮาร์ดแวร์ จะซื้อคอมฯเดือนหน้าครับ แต่ยังไม่รู้อะไรเลย รบกวนฝู้รู้ด้วยครับ

Comment

sapphire 4850x2 มันมี2รุ่นนี่ รุ่นที่มี ram 1GBกับ2GB ราคาต่างกัน1000บาทมั้ง

Comment

Working...
                              X