Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากให้อ่าน สำหรับคนที่มีความคิดขัดแย้งว่าจะเลือกอะไรระหว่าง PS3 & 360

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by DoLL View Post
    ผมว่าเกมออกพร้อมกันก็ดีนะ
    มันจะไปดีได้ยังไงเล่า เกมออกช้าเนี่ย

Comment

เหอะๆๆ ตีกันซะแระ - -

Comment

ผมมี ps3 ผมก็ไม่เห็นจะเกลียด xbox360 เลยนิ อยากได้อีกเครื่องด้วยซ้ำ อิอิอิ

Comment

ท่านทำใหมเห็นแก่ตัวจัง ออกช้าออกเร็วมันก็ได้เล่นเหมือนกันล่ะครับ ออกพร้อมกันนะดีแล้วครับถ้าเครื่องใหนออกก่อนเดียวก็เอามาเป็นขอได้เปรียบเสียเปรียบกันอีกเหมือนกับ PC กับ console ในทุกวันนี้
          Last edited by 3M; 7 Mar 2009, 14:54:14.

Comment

งั้นก็ซื้อสองเครื่องไปเลยซิ หมดปัญหา

Comment

ไม่ต้องกลัวไปหรอกครับ

ออกเครื่องไหนมันอยู่ที่เงินกับผู้พัฒนาเท่านั้นละ

แฟนบอยช่วยไม่ได้หรอก 55+ เถียงไปเท่านั้นละ

ภูมิใจในสิ่งที่ซื้อครับ ^^ มีความสุขไม่เดือดร้อนใคร

Comment

Originally posted by wuthichai View Post
                งั้นก็ซื้อสองเครื่องไปเลยซิ หมดปัญหา
                จริงด้วย...!!! ทำไมเราคิดไม่ถึงมาก่อนนะ
                ขอบคุณที่แนะนำครับ........

Comment

Originally posted by verjil View Post
                  จริงด้วย...!!! ทำไมเราคิดไม่ถึงมาก่อนนะ
                  ยินดีด้วยกับไอดีที่ Gcon ครับ โดนอีกแล้วสินะ อุ่นๆเลยผมแวะไปเจิมกระทู้ให้แล้ว 1 Reply

Comment

Originally posted by ฺBIOHAZARD View Post
                    ยินดีด้วยกับไอดีที่ Gcon ครับ โดนอีกแล้วสินะ อุ่นๆเลยผมแวะไปเจิมกระทู้ให้แล้ว 1 Reply
                    พูดอะไร ผมไม่รู้เรื่อง ผมไม่ได้สถิตที่ Gcon

Comment

Originally posted by verjil View Post
                      จะเท่าเทียมไม่ว่า แต่เกมที่ควรจะออกได้แล้ว มันไม่ออกเพราะ ต้องพอทลงอีกเครื่องเนี่ย มันบัดซบ

ถ้าออกขายของ Ps3 ก่อนจะไม่ว่าอะไรหรอก XB360 จะออกเมื่อไหร่ก็ได้ ช่างมัน
                      แน่ใจเหรอว่า ชาว Ps3 อยากเล่นเกียร์ออฟวอร์ ผมว่าไม่ใช่อ่ะ
                      เกมโหลยโท่ยแบบนั้นอ่ะนะ MGS4 ถึงไม่ลง Ps3 ผมก็ไม่เล่นหรอก คนอื่นผมไม่รู้

สุดท้าย อยากบอกว่า การลงทุนทุกประเภท มีความเสี่ยงด้วยกันทั้งนั้นแหละ
                      เกียร์ ออฟ วอร์ โหล่ยโท้ย!!!

แหม ผมไม่รู้จะพูดยังไงดีละเนี่ย ทำเกมได้ดีแบบเค้ารึเปล่าครับ

โหลยโท่ยแต่คนเค้าเล่นทั่วโลกนะครับ ผมยังเล่นเล้ย

ไม่ชอบก็เก็บเอาไว้ พูดมาได้นะครับ สาวกเกียร์ ออฟ วอร์ ฉุนหมด

ผมบอกมั่งเอามะล่ะmgs4กากโคตรๆ

มันแล้วแต่คนชอบนะครับ คุณไม่ชอบก็ไม่ต้องซื้อ

ไม่ได้เล่นอยู่แล้ว เกมมันไม่ได้ทำความเดือดร้อนให้เรานิ

ไม่ได้ว่านะครับ แต่เอาให้มันเบาๆหน่อย

ปล.เดี๋ยวจะเพิ่มอุณหภูมิในห้องซะเปล่า

mgs4ไม่เคยเล่น พูดไปงั้นๆละ แต่คนชอบแนวเกียร์ ออฟ วอร์

ต้องเล่นhaloด้วย*-*

อ่อ ถ้าxboxจะออก2010หรือ2011ไม่ก็ออกไดร์ใหม่ไม่เกิน8เดือน

ผมจะไปซื้อxboxญี่ปุ่นก็ไม่คุ้มน่ะสิ-*-
                      Last edited by punnkrit; 7 Mar 2009, 19:43:56.

Comment

เอาหลักฐานมั้ยหล่ะครับเดี๋ยวจัดให้

Comment

พูดอะไร ผมไม่รู้เรื่อง ผมไม่ได้สถิตที่ Gcon
                          จริงอะ - -

http://www.gconsole.com/forum/show.p...etail&id=54700
                          Last edited by BaKerStreet; 7 Mar 2009, 21:20:49.

Comment

เซ็งตรงบอก ว่า เกีย ออฟ วอร์ โหลยโท้ยนี้แหละ 5555+

Comment

เจอแล้ว 555555555

http://www.gconsole.com/forum/show.p...ge=15&id=56627

Last edited by BaKerStreet; 7 Mar 2009, 20:10:55.

Comment

Originally posted by youth View Post
                                เซ็งตรงบอก ว่า เกีย ออฟ วอร์ โหลยโท้ยนี้แหละ 5555+
                                เกียออฟวอร์ เป็นเกมที่โคดมันส์เลยครับ สะใจมากกกกกก
                                เป็นเกมส์ที่เล่นแล้วลืมไม่ลงจริงๆ

Originally posted by BaKerStreet View Post
                                ใครอ่ะ ชื่อเหมือนเราเลย

Comment

Working...
                                X