Announcement

Collapse
No announcement yet.

7750be มีปัญหาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 7750be มีปัญหาครับ

ช่วยด้วยครับ คือผมลง โปรแกรม Easy Tune6 ของ giga ครับ แล้วลองเข้าไปดูหัวข้อรายงาน cpu ปรากฎว่า มันขึ้น แค่ amd 7750 ธรรมดา ไม่ยักกะมี คำว่า Black Edition เลย ซึ่งจริง ๆ แล้ว มันต้องขึ้นหรือเปล่า หรือว่าไม่ขึ้น ท่านใดที่ใช้โปรแกรมนี้กับเจ้า7750be อยู่ช่วยโปรดชีแจงให้ทราบด้วยนะครับ

โหลด www.cpuid.com/cpuz.php มาเช้คเลยครับ ชัวร์กว่าครับถ้าเป็น Black edition จริงๆจะขึ้นโชว์หลังชื่อ Processor เลยครับ

Comment

7750be มีปัญหาครับ

ลอง Version 1.50 ดูครับ
      Last edited by PJ99OVER; 7 Mar 2009, 01:11:35.

Comment

ลองรึยัง?

Comment

ขอบคุณครับท่าน แล้วผมจะลองดู

Comment

ไม่เป็นไร ^^

Comment

Working...
            X