Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอกข่าว ECS K8A780GM-A Ultra สั่งผ่านเวป ดูราคาจิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอกข่าว ECS K8A780GM-A Ultra สั่งผ่านเวป ดูราคาจิ

น่าลอง ราคาเท่า 780 ธรรมดา แต่ราคาดูสิท่านประหยัด 30% ลดไป พันกว่าๆ
    สายรายงานมาบอกครับ ของคงมี เพราะมันเพิ่งออก

ราคา ฿2,187.00
    http://www.bigitshop.com/online-shop...cket-AM2+.html

เพิ่มเติมให้ครับ
    ปกติแล้วเมนบอร์ดที่ใช้ชิฟเซ็ต AMD 780G นั้นจะจับคู่กับเซ้าบริจน์ SB700 กัน แต่ ECS Black Series A780GM-A Ultra นั้นมาเหนือกว่าเมนบอร์ดที่ใช้ชิพเซ็ต AMD 780G กันในท้องตลาดทั่วโลกเลยนะ เพราะว่าทาง ECS นั้นได้จับคู่ AMD780G กับ SB750 แทน ซึ่งเซาบริจน์ SB750 นั้นปกติจะอยู่กับบนเมนบอร์ดระดับสูงๆ ที่ใช้ ชิฟเซ็ต AMD790FX ,790X และ 790GX กันทั้งนั้น รวมถึงทั้งการปรับปรุงภาคจ่ายของซีพียูให้ได้มากถึง 160 วัตต์ กันเลยเชียว แต่เป็นในโหมดของการโอเวอร์คล๊อก ซึ่งตามสเป็กของยี่ห้ออื่นๆในรุ่นใหญ่ต่างพากันออกมาบอกว่าของเค้านั้นรองรับแค่ 140 วัตต์ครับ เป็นไงหล่ะครับ เจอเจ้าพ่อเมนบอร์ดราคาประหยัดอย่าง ECS ได้ทำเมนบอร์ดราคาที่ไม่สูงแต่มีจุดที่ทำให้น่าสนใจมากเลยใช่มั๊ยครับ

อ่านต่อได้ที่ http://overclockzone.com/tor_za/year...cs_780g_ultra/

กรอบๆๆ สวยๆๆ ตำแหน่ง ซาต้าดีมากๆๆ

Last edited by Viper 1964; 6 Mar 2009, 22:26:11.

Thk a lottttt

Comment

เสปเหมือนกันนะ ผมว่า

Comment

มันแตกต่างกับตัว ธรรมดา ตรงไหนอะครับ

Comment

สั่งแล้วครับ 2 ตัว จะได้มั้ยเนี้ยทางเวป ยังไม่โทรคุยกะเซลเลย
          Last edited by Viper 1964; 6 Mar 2009, 22:20:51.

Comment

ขอบคุณที่บอกต่อนะครับ ว่าแต่สั่งเผื่อผมสักตัวได้ไหมครับ อิอิอิ

Comment

สั่งเผื่อด้วยๆ ถูกดีๆ

Comment

โฮกกกกกกกกกกก
                ถ้าไม่รีบ ก็รอ ตัว

รอให้มันหมดก่อนละกัน
                ด่วนๆๆๆ เหอๆๆ

Comment

ถ้ามานปรับตัว x ได้ก็จะหันมาจับจองสักตัว

Comment

Originally posted by Viper 1964 View Post
                    แยะมากๆๆ คุ้มๆๆ สั่งแล้วครับ 2 ตัว
                    ไม่เคยสั่งทางออนไลน์เลย ถ้าของมาแล้วช่วยบอกทีว่าประมาณกี่วันถึงจะได้ของนับจากสั่งของไปแล้ว

Comment

555 พึ่งรับมา 780g ธรรมดาสงสัยปล่อยกันไม่ออกแน่เลย

Comment

สมกับชื่อเลย ไวจิงๆ

Comment

1 คาปาทั้งบอร์ด กับราคา สองพันต้น

2 เมนบอร์ดที่ใช้ชิพเซ็ต AMD 780G

3 ปรับปรุงภาคจ่ายของซีพียูให้ได้มากถึง 160 วัตต์ กันเลยเชียว แต่เป็นในโหมดของการโอเวอร์คล๊อก ซึ่งตามสเป็กของยี่ห้ออื่นๆในรุ่นใหญ่ต่างพากันออกมาบอกว่าของเค้านั้นรองรับแค่ 140 วัตต์ครับ

4 ตำแหน่ง ซาต้า ผมก็ว่ามันดี 780 ธรรมดา เสียบยากครับ ใช้ 4870 บังมิดเลย
                          แต่ตัวนี้ มีที่ให้น้องๆๆHDD ได้ใช้สอยได้ดีขึ้น

5 สวยด้วยระบายความร้อนตรงเฟสด้านหลังครับ

6 ถูกนะผมว่า

ผมไม่ขายดีกว่า เดี๋ยวโดน โกรัน บอกข่าวอย่างเดียว อิอิ แต่ผมเองก็ใช้อยู่นะตอนนี้
                          Last edited by Viper 1964; 6 Mar 2009, 22:37:49.

Comment

เฮ้ยๆ มาแว้ว

Comment

ดันให้รับแซบ

Comment

Working...
                              X