Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนผู้ชำนาญ เข้ามาดูปัญหาเกี่ยวกับ Windows Instaaler ทีครับ !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนผู้ชำนาญ เข้ามาดูปัญหาเกี่ยวกับ Windows Instaaler ทีครับ !!

คือผมจะลงหลายโปรแกรมแล้ว แต่มันก็เกิดอาการดังภาพ พอจะมีวิธีแก้มั๊ยครับ ผมใช้ Windows XP TrueFaster V.4 อยู่ครับ รบกวนด้วยนะครับ
    Attached Files
    Last edited by xzodia; 7 Mar 2009, 00:36:52.

ผมว่าใช้ windows ตัวธรรมดาดีกว่านะคับ TrueFaster เค้าตัดองค์ประกอบ windows ไปเยอะ ใช้เล่นเน็ตพิมพ์งานได้ แต่ลงโปรแกรม ลงไดรเวอร์ หลายตัวมีปัญหา

Comment

ลองไป download windows installer 4.5 มาใช้ดูนะครับ...อาจจะใช้ได้

Comment

ลง window ใหม่คับ ง่ายสุด

Comment

ก็ใช้ winrar แตกออก มาลง ที ละอย่างก็ได้ ไม่ใช่เหรอคับ

Comment

ผมว่าใช้ตัวที่ไม่โมดีกว่านะครับ

Comment

Working...
            X