Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตึกคอมศรีราชาร้านไหนมีระบบผ่อนใหมครับหรือมีทุกร้าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตึกคอมศรีราชาร้านไหนมีระบบผ่อนใหมครับหรือมีทุกร้าน

คืออยากจะผ่อนจอLCD อะครับพอดีค่าใช้จ่ายเยอะเลยอยากผ่อนอะครับ จอราคาประมาณ 5500 บาทเขามีระบบผ่อนใหม อะครับ.....ขอบคุณครับ

เห็นมีร้าน เขียวๆที่ขายของดีๆ แบรนด์ๆ ฝั่งด้านตรงข้ามjib
    รับบัตรเครดิตด้วย ไม่แน่ใจว่ารับผ่อนปะ ต้องลองถามดูครับ

ผมว่าถ้ามีค่าใช้จ่ายที่จำเป็นอื่นๆ จอยังไม่ต้องเอาก็ได้ครับ
    ไว้เก็บเงินได้ครบค่อยเอา ได้ของใหม่กว่าเทคโนโลยีดีกว่า

Comment

Working...
    X