Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชาว Overclock มีใครใช้ Vista ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชาว Overclock มีใครใช้ Vista ไหมครับ

ชาว Overclock มีใครใช้ Vista ไหม ถามความเห็นครับ ถ้าใช้ใช้ 32 หรือ 64
    แล้วปกตินี่ XP ใช้ 32 หรือ 64 ครับ

xp ใช้ 32 bit พอ

ส่วนวิสต้าไม่รู้

ลงวิสต้าแล้ว Format ซะ [ดื่มวีต้าแล้วไปตายซะ]

Comment

ผมใช้อยู่ครับ Vista 32บิท (64บิท ลงไม่ได้ เพราะ ซีพียูไม่รองรับ) ถ้าคุณสนใจจะเล่นล่ะก็ ลองดูได้ แต่ มีหลายๆ โปรแกรมที่มันออกอาการเกเร อยู่เหมือนกัน รวมไปถึงเกมส์บางเกมส์เล่นไม่ได้อีกต่างหาก ถ้าทำใจยอมรับกับอาการเพี้ยนๆ ที่ผมเล่ามาแล้ว ยังไม่นับการหาไดรเวอร์อีกนะ ถ้ายอมรับได้ ลองเล่นดูก็ได้ครับ

Comment

Vista Ultimate 32bit ครับผม

Comment

ผมยังใช้ XP sp2 อยู่เลยครับ - -" (ถึงจะมี CPU 64 bit ก็จะใช้ XP ไปอีกสักพักใหญ่แหละครับ..)

Comment

เคยใช้ Vista 64 bit ครับ ไม่มีไดร์เวอร์เสียง กะ โมเดม (ฟังเพลงไม่ได้ + เล่นเน็ตไม่ได้)
            ลบทันทีในบัดดล รอ ให้มันเข้าที่เข้าทางก่อนครับ ให้ XP ดีกว่า หิหิหิ

Comment

ถ้างันก็ยังไม่ใช้จะดีกว่า

Comment

ลงแล้ว สวยงามมาก น่าใช้มาก

เข้าแฟนต้าเทนนิสแล้วจอฟ้าเลย ลบทิ้งเดี๋ยวนั้นเลย

Comment

เล่นแฟนต้าเหมือนกันเหรอครับ ผมก็เล่น ตอนนี้กำลังหาเกมออนไลน์ใหม่หนุกๆอยู่

Comment

Originally posted by mintjee2 View Post
                    เล่นแฟนต้าเหมือนกันเหรอครับ ผมก็เล่น ตอนนี้กำลังหาเกมออนไลน์ใหม่หนุกๆอยู่
                    จิงเป่างับ
                    ตัวชื่อ mooh งับ add ไปแล้วมาหวดกาน อิอิ

Comment

ผมลองใช้ Vista แล้ว
                      ปัญหาก็เหมือนกับหลาย ๆ คนแหละครับ เรื่องของไดร์เวอร์
                      ปล.ลองใช้แล้ว งง ๆ ยังไงก็ไม่รู้สิ อิอิ

Comment

ผม Xp Sp2 Only แง่มๆ

Comment

ใช้ xp sp2 32bit ครับ
                          รอ vista sp1 มาแล้วจะลงครับ (เหมือนตอนเปลี่ยนจาก win98 มาเป็น xp)

Comment

ลองใช้แล้วเหมือนกัน ไม่มีปัญหา เรื่องไดเวอร์ ครับ แต่ก็ต้องเปลี่ยนมา XP เพราะเล่นเกมส์ไม่ค่อยได้เลย เอาไว้สักปีหรื่อครึ่งปีค่อยใช้ดีกว่า

Comment

ใช้ window XP SP2 32bit ครับ เคยลงวิสต้า64บิทแล้ว สวยงาม เลิศหรูอลังการ....เกินไปนิดนึง เลยกลับมาใช้ XP เหมือนเดิมครับ โอเวอร์คล็อกนิดเดียว ทั้งซีพียู แรม และการ์ดจอ แค่ 5% พอครับ ให้รู้ว่ากรูก็คล็อกแย้วนะ อิอิอิ

Comment

Working...
                              X