Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อนๆใช้อะไรทำความสะอาดข้างในเคสกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพื่อนๆใช้อะไรทำความสะอาดข้างในเคสกันครับ

เรื่องมีอยู่ว่า ผมมีเคสอยู่ตัวนึง 5 ปีได้ละ
    ข้างในเคสที่มันเป็นคล้ายๆเหล็กขาวตอนนี้มันก็ได้เลอะเทอะกลายเป็นคราบติดแน่นมากๆ
    อยากจะทำให้มันกลับมาเงางามสามารถทำได้โดยใช้ไรขัดกันครับ
    อยากทราบเผื่อใครมีน้ำยาดีๆ
    มีบ้างท่านแนะนำ เป็ดครับ ที่เอาไว้ใช้ล้างห้องน้ำอะ
    ขอความคิดเห็นหน่อยครับ
    พรุ่งนี้จะสังคยานามันละครับ
    ขอบคุณครับ
    Last edited by wutjeajha; 7 Mar 2009, 09:50:50.

สก๊อตไบร์ท โลด

Comment

ถ้าเอาออกมาแล้วใส่เป็น ก็สะอาดกว่า คงใช้แปรงทาสีคู่กับเครื่องดูดฝุ่นครับ

Comment

Working...
      X