Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอนแก่นมีร้านไหนขายของแต่งเคสคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอนแก่นมีร้านไหนขายของแต่งเคสคับ

อยู่ขอนแก่นไม่มีร้านขายของแต่งพวกเคสเลยคับ อยู่ตึกคอมอย่างมากก็มีพัดลมไฟ หรือว่าผมเดินหาไม่ทั่วก็ไม่รู้ เลยอยากรู้ว่ามีท่านไหนพอจะทราบร้านที่มีของแต่งเคสเยอะๆหน่อยคับ หรือมีท่านใดสนใจจะมาเปิดร้านอยู่ขอนแก่นก็ดีนะคับ

อยากรู้จักเพื่อนๆ แต่งคอมที่ขอนแก่นอะคับ พอดีจาไปเรียนที่นั้น

ก็ผมอยากมีเพื่อนแต่งคอมบ้างพอดีจาไปเรียนที่ขอนแก่น ก็อยากแลกเปลี่ยนความรู้กันนะคับ

Comment

มีที่มหาสารคาม ร้าน digi-com คล้ายๆ Jedi ย่อมๆเลย

Comment

Originally posted by คนขอนแก่น View Post
        อยู่ขอนแก่นไม่มีร้านขายของแต่งพวกเคสเลยคับ อยู่ตึกคอมอย่างมากก็มีพัดลมไฟ หรือว่าผมเดินหาไม่ทั่วก็ไม่รู้ เลยอยากรู้ว่ามีท่านไหนพอจะทราบร้านที่มีของแต่งเคสเยอะๆหน่อยคับ หรือมีท่านใดสนใจจะมาเปิดร้านอยู่ขอนแก่นก็ดีนะคับ
        สั่งเว็บเอาเลยครับท่าน ขอนแก่นแพงมากๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

สั่งเจไดเอาเลยครับ สั่งวันนี้พรุ่งนี้เช้าได้ของเค้าส่งNTCมาเร็วมากเพราะรถNTCวิ่งกรุงเทพขอนแก่นทุกวัน และศูนย์เค้าก็เปิดทุกวันด้วย ไปรับเองที่ศูนย์อยู่เลยม.ขไปหน่อย(ทางไปอุดร)เลยไปประมาณ1กิโลก็ถึงล่ะผมสั่งมาหลายอย่างล่ะครับ สะดวกดีเพราะว่าระยะทางจากม.ไปที่ศูนย์ใกล้กว่าม.ไปตึกคอมอีก

Comment

NTC นี่อยู่ตรงไหนอ่า

พอดีไม่เคยไปทางเส้นอุดร ใช้ฝั่งเดียวกับ ประตูเจ้าพ่อม.ดินแดง อ่ะเป่าครับ

เมื่อก่อนตรงตึกคอม ชั้น 4 ชั้น fast food จะมีร้าน ตกแต่งคอมอยู่ร้านนึง แต่ตอนนี้ไปไหนแล้วก็ไม่รู้

Comment

Working...
            X