Announcement

Collapse
No announcement yet.

kane lynch ไม่ผ่านตรงที่ให้ carlos ไปวางระเบิด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• kane lynch ไม่ผ่านตรงที่ให้ carlos ไปวางระเบิด

มันต้องให้ carlos ไปวางระเบิด แต่ทำไมมันไม่ยอมไปวางก็ไม่รู้ งงมาก

ผมก็ไม่เข้าใจ

Comment

ยิงตัวรอบ ๆ ให้หมดครับ ใช้ sniper แล้วก็ กด 3 ที่ประตูมันจะวิ่งไปแล้วโดนจับ แล้วพอเข้าไปด้านในเรื่อย ๆ จะเจอลูกสาว แล้วผมติดตรงนั้นอะครับ มันจะช่วยลูกสาวยังไงหรอ รู้แล้วช่วยบอกทีครับ

Comment

ตอนหลังเข้าไปก็ยิงระเบิดหอยเอาครับ แล้วก็เล่นตามปกติก็ผ่านแล้ว

Comment

Working...
        X