Announcement

Collapse
No announcement yet.

COD5 ตรงนี้ผ่านไงอะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• COD5 ตรงนี้ผ่านไงอะคับ

ติดตั้งนานแระ..มันไม่เห็นให้ไปต่อเลยอะคับ งง...

ให้ไปจุดสัญญาณไฟตรงป้อมปืนอันนั้นมั้งครับ เพราะด่านนี้สุดแค่ตรงนี้แหละครับ

Comment

bug มั้งเหมือนมีคนเคยเจอตรงนี้

Comment

เป็นบั๊คครับ เพราะธรรมดาจัดการพวกญี่ปุ่นหมด แล้วมายืนตรงป้อม มันก็จะคุยกันนิดหน่อย ก็ผ่านแล้ว แต่ถ้ามาถึงแล้วมันเงียบ ไม่มีอะไรเกิดขึ้น ต้องโหลดเซฟล่าสุดมาเล่นใหม่ สถานเดียวครับ

Comment

bug ครับ เพราะว่ายิงพวกหยุ่น ตรงนี้หมดเพื่อนจะจุดไฟสัญญาณตรงปืนใหญ่ แล้วก็จบด่านนี้เลย เราไม่ต้องทำอะไร

Comment

Working...
          X