Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกบอร์ด AMD ที่เป็น AM2+ ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกบอร์ด AMD ที่เป็น AM2+ ให้หน่อยครับ

คือตอนนี้อยากได้ บอร์ด AMD ที่เป็น AM2+ ที่ใส่พวก

PhenomII x3 x4 ได้อะแต่เป็น AM2+ นะครับ

งบ ไม่เกิน 2000 อะครับ หรือเกินมานิดหน่อยก็ได้ครับ

ช่วยหน่อยนะครับ

ไมไม่หาใน www.jib.co.th หล่ะครับ..... ไม่ถึง 2000 ก้อมี

ลองดูครับ ผมก้อใช้เหมือนกัน ASUS AM2 M2N SLI ครับ

Comment

asrockก็ได้คุ้มดี 1000นิดๆ

Comment

Originally posted by boat0012 View Post
        คือตอนนี้อยากได้ บอร์ด AMD ที่เป็น AM2+ ที่ใส่พวก

PhenomII x3 x4 ได้อะแต่เป็น AM2+ นะครับ

งบ ไม่เกิน 2000 อะครับ หรือเกินมานิดหน่อยก็ได้ครับ

ช่วยหน่อยนะครับ
        มันใส่กับ AM2+ ได้ด้วยเหรอครับ

Comment

ได้ครับ

Comment

Working...
          X