Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีวิธีเซฟการตั้งค่า Equalizer ใน Console Launcher ไหมครับ ใช้ X-Fi Xtreme Music ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีวิธีเซฟการตั้งค่า Equalizer ใน Console Launcher ไหมครับ ใช้ X-Fi Xtreme Music ครับ

ตามหัวข้อเลยครับ แล้วถ้าเซฟได้ ไฟล์ที่เซฟมันจะอยู่ตรงไหน ชื่อไฟล์อะไร ผู้รู้ช่วยมาแถลงไขทีครับ^^

ดันๆรอคำตอบ

Comment

ผู้รู้ช่วยตอบทีครับ ว่ามันเซฟการตั้งค่าได้หรือไม่ได้

Comment

ไม่รู้จริงๆ ครับ ปกติผมไม่เคยใช้ภาค EQ ของ console launcher เลยนะครับ
        แต่ผมเห็นปุ่ม save อยู่ข้างๆ ช่องเลือก preset นะครับ น่าจะ save ได้ แต่ไม่รู้ว่ามันเซฟแล้วไปเก็บไว้ไหน

รอผู้รู้ด้วยคน ^^
        Attached Files
        Last edited by Yoshimitsu; 8 Mar 2009, 23:06:41.

Comment

อยากรู้ที่เก็บอะครับ ว่ามันไปเก็บไว้ที่ไหน ผู้รู้ช่วยบอกทีครับ

Comment

สงสัยจะไม่มีใครรู้จริงๆ - -"

Comment

ขอปิดกระทู้ครับ

Comment

Originally posted by blazht View Post
                ขอปิดกระทู้ครับ
                มุขใช่ม่ะงับ หุหุ

ไม่รุ้เหมือนกาน ยิ่งลงวิน7ไป ยิ่งไม่มีให้ปรับเลย ลองเข้าไปดูเล่นๆ ซาวยังเซทเปง 2.1 อยุ่เลยของผม หุหุ ใช้ลำโพง 7.1 แท้ๆ นับวันยิ่งใช้ไม่คุ้มตัง เลิกเห่อแล้วก็ ไม่ได้สนใจเลยผม

ผมไม่รุ้น่ะ แต่ถ้าเป็นผม เซฟแล้วมันตั้งชื่อได้ไหม ถ้าได้ก็จะลอง เซิทๆเอา หรือไม่ก็เซิทเกี่ยวกัน คีเอทีฟทั้งหมด แล้วนั่งคุ้ยๆเอาถ้าอยากจะรุ้ หุหุ ต้องอยุ่ซักที่สิหน่า

Comment

Working...
                X