Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามว่าการ์ดจอที่ราคาสูงๆหรือสเป็คสูงแต่ละท่านใช้ทำงานอย่างอื่นบ้างไหม นอกจากเล่นเกมส์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามว่าการ์ดจอที่ราคาสูงๆหรือสเป็คสูงแต่ละท่านใช้ทำงานอย่างอื่นบ้างไหม นอกจากเล่นเกมส์

แค่ต้องการทราบ ไว้เป้นความรู้รอบตัว และเปิดโลกตัวเองให้กว้างขึ้นบ้าง
    ส่วนตัวผม เล่นเกมส์อย่างเดียว แม้ว่าจะสเป็คไม่สูงมาก คือ 3850
    เดาว่า คงเป็นงานด้าน กราฟฟิค
    ขอบคุณที่ช่วยตอบ และเข้ามาชม

เอามาเทสคะแนน เอิ้กๆๆ

Comment

Phenom920 + 4850 ผม หลักๆก็โหลดบิท ว่างๆก็เล่น minesweeper ..

Comment

ดูหนัง ครับ(อันนี้สำคัญ เพราะ ตั้งค่าเล่นๆบางที มีกระตุก นะเออ)

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          เอามาเทสคะแนน เอิ้กๆๆ
          ใช่ครับ

Originally posted by Farid1412 View Post
          Phenom920 + 4850 ผม หลักๆก็โหลดบิท ว่างๆก็เล่น minesweeper ..
          โหลดบิทเหมือนกันเลย
          Originally posted by nests View Post
          ดูหนัง ครับ(อันนี้สำคัญ เพราะ ตั้งค่าเล่นๆบางที มีกระตุก นะเออ)
          จริงเดะ หนังอะไรอะ อิอิ

แล้วมีแบบตั้งใจซื้อมาทำงานแบบเป็นอาชีพไหม ไม่ใช่แบบงานอดิเรกหรือพักผ่อน

Comment

ดูหนัง เล่นเกมบ้างแต่ไม่บ่อย โหลดบิตมากกว่า

Comment

เอาไว้เล่นเกมล้วนๆครับ ไม่ต้องมองถึงอย่างอื่น

Comment

โหลดบิท คืออะไรครับ

Comment

Originally posted by Chaingeta View Post
                  โหลดบิท คืออะไรครับ
                  ก็เหมือนโหลดไฟล์ธรรมดาอะครับ ไม่หนักเครื่องเวลาทำงาน

Comment

ความภูมิใจ ที่ได้ใช้

Comment

ดูหนัง x/ทั่วไป เปิดเพลง เล่นเกมส์ เล่นเน็ต เพราะหลักๆคือเล่นเกมส์

Comment

ดูหนังชมพู HD

งานที่ใช้มัน 2D ซะมากกว่า

ส่วนใหญ่หนักๆ ก็เกมส์ครับ

Comment

ดูหนัง หลัก รองคือเล่นเกมส์ นอกนั้นโหลดบิต เหมือนกันหมดเลย

Comment

editing / หนัง / game
                            ดูหนังบางทีก็กระตุกนะ ช่วงที่ฉายหนังชมพู อิอิ

Comment

Originally posted by hitun View Post
                              editing / หนัง / game
                              ดูหนังบางทีก็กระตุกนะ ช่วงที่ฉายหนังชมพู อิอิ
                              มือรึป่าวครับที่กระตุก

Comment

Working...
                              X