Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุณสมบัติอะไรของ RAM ที่จะช่วยให้ overclock FSB ได้สูงๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คุณสมบัติอะไรของ RAM ที่จะช่วยให้ overclock FSB ได้สูงๆ

เครื่องที่ใช้ AMD X2 ถ้าต้องการ overclock โดยการเพิ่มค่า FSB
    ควรเลือกโดยเน้นคุณสมบัติอะไรของ RAM จึงจะมีส่วนช่วยให้ overclock FSB ได้สูงๆ โดยไม่ต้องเพิ่ม voltage

ชิพ ของแรมเทพๆ แน่นอนสุด อิอิ

พวก D9 อ่ะ เช่น D9GKX>>D9GMH>>D9.... อิอิ

Comment

เฮ้อออ.....ผมละงงจิงๆๆ มีคนมาทักผมว่า D9GMH มันไม่เทพ เกรียนจิงๆเลยยย

Comment

ชิพ D9 เท่าที่ผมเคยใช้มานะ D9GKX ลาก Bus ไกลสุด รองมาก็ D9GMH ส่วน D9 ตัวอื่นไม่เคยใช้

Comment

ถ้า DDR2 ตระกูล D9 ก็จะเป็น D9GKX, D9GMH, D9GCT ตามลำดับความแรง

Comment

Working...
          X