Announcement

Collapse
No announcement yet.

TOTจะเพิ่มเน็ตให้อีกแล้ว จิงไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• TOTจะเพิ่มเน็ตให้อีกแล้ว จิงไหม

เขาว่าTOTแข่งกับTT&T

TT&Tจะเพิ่มเป็น4 เม็กในวันที่ 2 มิถุนายน ก่อน
    แล้วTOTค่อยทำตาม จริงหรือป่าวครับ เพื่อนบอก

เพื่อนผมทำอยู่ TOT ครับ โทรไปถามมาเมื่อกี๋
    มันบอกยังไม่ได้ยินข่าวครับ ต้องรอดู
    แต่ผมว่าอาจจะเพิ่มก็ได้ แข่งๆกันก็ดี
    เราๆท่านๆก็ได้ใช้ถูกๆแรงๆ

Comment

เพิ่มยังไงหรือครับ
      ต่างจังหวัด 4 เมก = 1000 บาท
      จะกลายเป็นราคาเท่าไหร่ละเนี่ย

Comment

เหอะๆ ของ 2M ในกรุงเทพให้ได้ก่อนก็ดีใจแล้วครับ

Comment

เหอๆ
          แล้วTrueละ

Comment

TOT เน็ทกาก กระจอกมาก ผมใช้อยู่ นึกจะดาวก็ดาว นึกจะตัดก็ตัด คนโทรเข้าบ้านทีไรก็หลุดทุกที

Comment

TOT ไม่รู้แล้ว เพราะผม เลิกใช้ไปและ

แต่ แมกเนต ตอนนี้ 590 ได้ 3เมก แล้วจ้า อิอิ เล่นดอทเอ นี้ ปิ้งอยุ่แค่13-40

Comment

ผมคนนึงก็ ที่ใช้ TOT 2 MB / 599 บาทต่อเดือน เล่น SF ปิงอยู่ที่ 40-60 อ่ะน่ะ

แต่มันทำร้ายจิตใจตรงที่โหลดบิทจำกัดแค่ 160 KB/S เอง ตูล่ะเซ็ง

Comment

tt&t 3M แล้วจ้า ต่างจังหวัดได้ก่อน กรุงเทพทีหลัง อิอิ

Comment

ถ้าผมจะเปลี่ยนเป็นTT&T ก็ต้องทิ้งเครื่องที่กดให้ไฟวิ่ง4อันนั้น
                    แล้วซื้อของTT&Tมาติดตั้งป่ะถึงจะเปลี่ยนได้

Comment

งง กะไฟวิ่ง 4 อัน

อ่านรายละเอียดดูล่ะกัน
                      http://www.maxnet.co.th/

ผมกะอธิบายไม่ถูก รอคนอื่นมาอธิบายล่ะกัน - -

Comment

Router ของ TT&T เค้าแถมครับ ไม่ต้องซื้อใหม่พังก็เปลี่ยนได้^^

Comment

TOT เพิ่มสปีดให้ แต่ก็บีบบิทเช่นเดิมต่อไป............ขากกกกกกกกกกก...ตุ๋ย..

Comment

Originally posted by ARM sk View Post
                            ผมคนนึงก็ ที่ใช้ TOT 2 MB / 599 บาทต่อเดือน เล่น SF ปิงอยู่ที่ 40-60 อ่ะน่ะ

แต่มันทำร้ายจิตใจตรงที่โหลดบิทจำกัดแค่ 160 KB/S เอง ตูล่ะเซ็ง
                            ของผม บิทได้ 102 เค เศร้าโคตรรร

Comment

อยากใช้ของ TT&T อะ แต่มันไม่ผ่านบ้านอะ - -

Comment

Working...
                              X