Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับ CQ40 108TU ลงXP เกี่ยวกับการไช้งานครับ ช่วยตอบหน่อยนะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับ CQ40 108TU ลงXP เกี่ยวกับการไช้งานครับ ช่วยตอบหน่อยนะคับ

คือว่า CQ 40 108TU ลงวินโดว XP นะคับ คือว่า ดีหมดทุกอย่างแล้ว ติดอยู่ที่ว่า

เวลาเรา ย่อ โปรแกรม ขึ้น ลงอ่ะครับ cursor มันจะค้างแปปนึง ครับ ทุกโปรแกรมเลย มันลำคานมากๆๆ ตอบหน่อยนะครับ ขอบคุนครับบ

compaq กับxp มันก็ยังงี้แหละคับ

Comment

ออ ๆ ขอบคุนครับบ ที่ตอบให้ แต่ถ้าใครรู้วิธีก็บอกกันมั่งนะครับ

Comment

ลองวินโดวส์ตัวอื่นยังครับ

ผมแนะนำ XP เพียวๆ เดิมๆ ไม่ผ่านการโมดิฟาย จะใช้งานดีที่สุดครับ

Comment

ก็ที่ใช้อยู่อะครับ อิอิ ของแท้ แบบใส่คีย์ เลย ครับ สงสัยจะเกี่ยวกับ ไดรเวอร์กาดจอแน่เลย

Comment

Working...
          X