Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนท่านที่รู้ช่วยเลือก Notebook ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนท่านที่รู้ช่วยเลือก Notebook ทีครับ

ระหว่าง Fujitsu L1010 (2.26GHz) กับ Asus N80VC-GP023C คับ แนะนำรุ่นอื่นก็ได้นะครับแต่ขอราคาใกล้เคียงกับ 2 ตัวนี้อ่ะครับ

แล้วถ้าเพิ่ม แรม fajitsu ประกันจะหายมั้ยครับและราคาปะมาณเท่าไหร่ครับ
    ใช้เล่นเกม ดูหนัง เขียนโปรแกรม กราฟฟิคนิดหน่อยครับ

ใจจริงอยากได้ fujitsu
    Last edited by suprasamol; 7 Mar 2009, 17:03:13.

Fujitsu ชื่อนี้การันตรีเรื่อง NB ครับ
    เพิ่มแรมก็เพิ่มมันที่ซื้อนั้นแหละเดี่ยวมันทำให้ไม่หมดประกันหรอก

แพงดีด้วย

Comment

Working...
    X