Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่มีอะไร แค่สงสัยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่มีอะไร แค่สงสัยครับ

ตรง shader มันคืออะไรทำไมบางอันมีบางอันไม่มี

ขอบคุณครับ

มีเฉพราะ การ์ดจอ ของ Nvidia ครับ -*-

เท่าที่รู้นะ

Comment

ขอผม Nvidia ทำไมไม่มีอ่าคับ?

Comment

รอคนรู้มาตอบ -*-

Comment

Originally posted by tpxtream View Post
          มีเฉพราะ การ์ดจอ ของ Nvidia ครับ -*-

Originally posted by aomting View Post
          ขอผม Nvidia ทำไมไม่มีอ่าคับ?
          รุ่นใหน

Comment

ATi เขาไม่ได้แยกความเร็วsharderออกมาเหมือนnvidiaครับ ส่วนnvidiaบางรุ่นไม่มี? รุ่นเก่าใช่ไหม

Comment

Originally posted by tpxtream View Post

Originally posted by shady View Post
              ATi เขาไม่ได้แยกความเร็วsharderออกมาเหมือนnvidiaครับ ส่วนnvidiaบางรุ่นไม่มี? รุ่นเก่าใช่ไหม
              อ๋อ...แล้วมีกับไม่มีแตกต่างกันอย่างไร ขอบคุณครับที่ให้ความรู้

Comment

tech การผลิตหน่ะครับ เคยอ่านผ่านๆ จำไม่ได้แล้วเหมือนกัน เกี่ยวกับเรื่องshader ของ ati แต่ไม่ได้สำคัญอะไรหรอกครับ

Comment

Working...
                X