Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีปัญหาต่างๆ ข้อสงสัยเกี่ยวกับเบนคิว เข้ามากะทู้นี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีปัญหาต่างๆ ข้อสงสัยเกี่ยวกับเบนคิว เข้ามากะทู้นี้

เนื่องจากในคลับเบนคิว
    http://www.****************/board/fo...lay.php?fid=27

ได้มีเจ้าหน้าเบนคิวโดยตรงมาคอยตอบแก้ไขปัญหาต่างๆให้ และถามถึงรุ่นใหม่ๆ

ผมว่าถามเค้าโดยตรงมันจะสะดวกกว่าผม(ไม่ใช่เจ้าหน้าที่เบนคิว) และคนอื่นๆ

ไงผมขอบคุรเบนคิวนะที่สละเวลามาช่วยหวังๆ เพื่อนๆ พี่ๆน้องๆ ที่ใช้เบนคิวคงอุ่นใจมากขึ้นคับ

เห็นได้ว่าเบนคิวก็เห็นความสำคัญของยี่ห้อตนเองไม่แพ้ยี่ห้ออื่นคับ

ผมได้ทำการอัพเค้าเป็นmod แล้วด้วยนะเค้าคือท่าน QBENQ นั่นเองอิอิ

เอามาฝากแฟนๆเบนคิวในเวปนี้หวังว่าคงมีประโยชน์

ผมซื้อมา5วันเเล้วครับ ลองต่อ wireless lan ดูมันขึ้นว่า connectedเเล้ว เเต่มันต่ออินเตอร์เน็ตไม่ได้อ่ะครับ มันขึ้นว่า cannot find sever ทั้งๆที่ connected ไม่ทราบว่าต้องปรับไรตรงไหนครับ เพราะไปต่อ wirelessที่ไหนมันก็เล่นเน็ตไม่ได้เลย

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
    X