Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่งยด้วยครับเกม Rad3 กะ 4670 Help Meeeeee

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่งยด้วยครับเกม Rad3 กะ 4670 Help Meeeeee

สวัสดีทุกๆท่านครับ

พอดีผมเล่นเกม Rad3 มันมีปัญหานิดหน่อยครับ (แอะ หรือว่าไม่นิด)

ใครเป็นเหมือนผมมั่งครับ อาการก็แบบว่า คลิ๊กเม้าไม่ได้ครับ ในบางช่วง คล้ายๆกับมันบัค (เป็นบ่อยมาก)

อ่ะครับคลิ๊กไม่ได้แต่เลื่อนได้ตามปกติครับ เซงมากๆเวลาคุมยูนิตไปบุกแล้วเกินเป็นขึ้นมานี้

เท่ากับไปให้มันยิงฟรีๆเลย Driver ลองตั้งแต่ 8.10 - 8.11 - 8.12 - 9.1 - 9.2

เฟรมมันล๊อกไว้แค่30 ทุกอย่างปรับสุดหมด ลองลดมาแล้วก็ยังเหมือนเดิม

ท่านไหนเคยเป็นช่วยหน่อยครับ ลองโหลดแพชเกมไปลงแล้วลงไม่ได้โหลดจากเวบ Techpowerup

เกมอื่นปกติครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

มันบัคของตัว ver1.0 ครับ ไม่เกี่ยวกับกาดจอเลย คลิกได้บ้างไม่ได้บ้าง บางทีunit เดินกลับฐานเองก็มีครับ
    ต้องอัพเดด patch อย่างเดียวครับ

เล่นแผ่น copy ชิมิ อัพpatch แล้วไปหาแครกด้วยนะ ไม่ง้นเล่นมะได้เด้อ

Comment

อ๋อครับขอบคุณมากครับ แล้วสามารถหาแพชได้ที่ไหนครับ ผมโหลดตัว 1.6 อยู่ ส่วน 1.1 1.2 1.3 1.4 โหลดจาก Techpower มันลงไม่ได้ท่านพอมีที่อื่นไหมครับ

Comment

แพท 1.06 รู้สึกจะไม่มีบัคละครับ

ผมแทบไม่ได้เล่นเลยเพราะบัคนี่แหละ

เพิ่งมาเล่นตอนแพท 1.06

Comment

งั้นโหลด บิท มาหมดสิทธ อับเดท เพท 1.06 ล่ะซิคับ งั้นรอต่อไป

Comment

Originally posted by sunrattanash View Post
            งั้นโหลด บิท มาหมดสิทธ อับเดท เพท 1.06 ล่ะซิคับ งั้นรอต่อไป
            หาโหลดแพทได้ที่เวบหลักเลยครับ crack หาเอาทั่วไป

Comment

ผมก็บิทครับ โหลดผ่านโปรแกรมเกมเลยอ่ะ แล้วค่อยแครกทีเดียว

Comment

Working...
              X