Announcement

Collapse
No announcement yet.

2ZS + A500L

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 2ZS + A500L

คือ ผมใช้ 2 ตัวนี้อยู่ เสร็จทีนี้ ผมก็ปรับในแบบฉบับของผมเอง

ที่โพสมานี้ก็เพราะอยากให้คนที่ใช้แบบผมลองปรับตามผมดู แล้วช่วยบอกว่ายังขาดอะไร หรือปรับได้ดีหรือยัง ลองดูนะครับ อิอิ

ที่ตัวซัพ หมุนโวลุ่มให้สุด แต่เบส ปรับสัก 14 น. ส่วน แหลม กับ ความดังปรับสุดครับ

ผมใช้โปรแกรม Foobar ฟังน่ะครับ ไม่ปรับ EQ ที่โปรแกรมน่ะ

เสียงเป็นไงบอกกันด้วยจ้า มือใหม่ 555555555+

Comment

ของผมเดิมๆ หมดเลยครับ แต่ Mod Cap ที่ภาคจ่ายไฟของ 2zs เบสลงลึกอีกนิดนึง

Comment

ของผม 4830 + saag 10s

EQ - instrumental

เบส 11น. แหลม 10น.

KMplayer ใน Pure Codec ปรับธรรมดา เปิดออฟชั่น 3D effect อย่างเดียว

พอถูๆ ไปใด้ สำหรับลำโพงแค่นี้

Comment

Working...
        X