Announcement

Collapse
No announcement yet.

Notebook เล่น cs1.6แล้วกระตุกอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Notebook เล่น cs1.6แล้วกระตุกอะครับ

spec amd x2 3600+ ram 1g gf6150 มันกระตุกครับ เป็นปกติ หรือ ผิดปกติครับ
    เพราะผมดู fps ได้แค่ 30เองครับ ตามจริงน่าจะได้มากกว่านี้อะครับ ซัก 60 ก็ยังดี

CS1.6 Riva TNT2 M64 ผมยังลื่นอยู่นะครับ ไม่ทราบว่ารันโปรแกรมไว้เยอะหรือเปล่าครับ ลองปิดๆโปรแกรมที่ไม่จำเป็นออกไปดูครับ น่าจะช่วยได้

Comment

gf6150 แล้วเปิดออฟชันในเกมสุดหรือป่าวอะ

Comment

Working...
      X